Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
lạ vậy .. mình đc chia cách đây hơn 1 h rồi :binhsua10:

minh cung dc chia lai binh thuong mak!
mak k biet thoi gian chia lai cua no la may gio vay cac bac?:binhsua09:

Bác nào biết giúp em với :binhsua09:
Huhuhu vãi quá các bác ah. em trong quá trinh dep 40$ vào JSS. dep thành công. khi đồng hồ đếm ng hiện thị giây cuối cùng thì JSS bị lỗi network. nhưng tiền trong AP thì bị trừ rồi login vô JSS thì tiền add fund chẳng thấy đâu.
e bị hôm mùng 9. sau đó e gửi ticket cho thăng JSS. mà chăng thấy ma nào trả lời.bác nào có mail support hay chat live của nó ko. cho em xin với. hix hix. 3 ngày nay ko dc chia lãi rồi

Hiện giờ Jss đã chia lãi đều đặn. Các bác cứ check vào đầu buổi sáng là thấy. :binhsua06:

Nếu như tớ không có level 2 thì các pos hết hạn sẽ không thể hoàn thành matrix 2x2 đúng không?
và sau khi restart thì các pos bị chuyển coi như là mất đúng không?

Nếu như tớ không có level 2 thì các pos hết hạn sẽ không thể hoàn thành matrix 2x2 đúng không?
không mất nhé bạn, sau khi restart nó vẫn nằm đó, và xuất hiện dòng chữ pending và nằm đó mãi mãi chờ tới khi bạn update lên lv 2:binhsua07:

không mất nhé bạn, sau khi restart nó vẫn nằm đó, và xuất hiện dòng chữ pending và nằm đó mãi mãi chờ tới khi bạn update lên lv 2:binhsua07:

Upgrade lên tận Level 2 hả bạn ? sao bạn Phannguyentb bảo là chỉ cần upgrade lên level 1 là đủ, chờ đủ 52 pos expired thì sẽ đủ một full matrix.

cũng thắc mắc, pro vào trả lời giùm bạn

Upgrade lên tận Level 2 hả bạn ? sao bạn Phannguyentb bảo là chỉ cần upgrade lên level 1 là đủ, chờ đủ 52 pos expired thì sẽ đủ một full matrix.
cũng thắc mắc, pro vào trả lời giùm bạn
đúng là chỉ cần up lên lv 1 là đủ có thể điền được ma trận nhưng nếu bạn muốn ma trận được điền nhanh hơn thì bạn phải up lên lv 2
Chính xác là đã có hướng dẫn của mmo1991 về vấn đề này mình xin trích ra 1 đoạn trong đó :
-Sau khi mua placement có 2 lựa chọn upgrade,tôi khuyên bạn nên lựa chọn upgrade lên premium để placement được thay thế nhanh hơn
+Upgrade placement lên Expedited tốn 2.5$
+Upgrade placement lên Premium tốn 5$

Bạn có thể theo link này vào đọc sẽ hiểu rõ hơn về matrix nhé

Cho mình hỏi các pos JSS invest trước ngày 7/4 sau khi JSS restart sẽ đi về đâu?

nó sẽ được đưa vào matrix của bạn nhá, thân :binhsua06:

Ko đọc kĩ hướng dẫn toàn hỏi linh tinh
ế sao kêu tui hỏi linh tinh gì pa, tui hỏi gì đâu kêu linh tinh nhỉ, toàn trả lời giúp người ta thôi nha :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week