Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
JSS dep tiền vào = nhiều tài khoản PZ khác nhau được không mọi người nhỉ :binhsua10:

Đêm nay ai thức with Jss nếu with được giờ nào xin anh em nhá máy dùm em tí với.
SĐT: 016.82.89.84.86
Cảm ơn mọi người trước.

lên cho nó xôm. giờ thỉnh thoảng with buổi sáng :))

Mình mới tìm hiểu về JSS và thấy việc rút tiền về khá khó khăn, trong tương lai liệu việc rút tiền về có dễ hơn không các bạn? Thêm 1 câu hỏi
nhờ các bạn trả lời giúp. Mua PZ ở đâu vậy?

bác vào Position trong jss-tripler sau đó tick vào cái ô Expired Positions trong Display Details sau đó click vào Refresh Report hộ em với. Chẳng chịu tìm hiểu j cả. chỉ giỏi kêu thôi :|

bác vào Position trong jss-tripler sau đó tick vào cái ô Expired Positions trong Display Details sau đó click vào Refresh Report hộ em với. Chẳng chịu tìm hiểu j cả. chỉ giỏi kêu thôi :|
Bình tĩnh nào bác, newbie nên thế , support nhiệt tình cho anh em chứ.

lúc này có nên chiến jss nữa ko các chú

Tôi hiện có 2 position hết hạn và 2 position đang active như vậy đưa vào matrix được không hay phải chờ đủ 3 position hết hạn. Vì mới lần đầu nên chưa rõ lắm các bác thông cảm

Tôi hiện có 2 position hết hạn và 2 position đang active như vậy đưa vào matrix được không hay phải chờ đủ 3 position hết hạn. Vì mới lần đầu nên chưa rõ lắm các bác thông cảm

4 pos chứ nhỉ, 3 đâu có đủ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week