Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tôi hiện có 2 position hết hạn và 2 position đang active như vậy đưa vào matrix được không hay phải chờ đủ 3 position hết hạn. Vì mới lần đầu nên chưa rõ lắm các bác thông cảm

4 pos sẽ cho bạn 1 vị trí trong matrix,vị tri là cần 24 pos thì bạn sẽ điền đủ matrix nếu bạn chơi free tức là ko up acc,nhưng matrix delay lâu quá rồi,đừng trông ngóng gì ở nó.

lâu lâu chưa rút tiền,toàn xoay vòng đập luôn,đầu tuần này đọc mấy bài giật gân cũng sợ tính rút nhanh ko chết :binhsua76: tham khảo canh time đúng 8h25 sáng ngày 23 lập lệnh với LR thì sáng nay vô mail thấy thông báo tiền về lúc "06:54 (14 giờ trước)",vậy là chưa đến 24h :binhsua112:,theo các bác là JBP sẽ sống khỏe hay đó chỉ là chút "lóe sáng" trước khi tắt ngóm :binhsua101:

4 pos sẽ cho bạn 1 vị trí trong matrix,vị tri là cần 24 pos thì bạn sẽ điền đủ matrix nếu bạn chơi free tức là ko up acc,nhưng matrix delay lâu quá rồi,đừng trông ngóng gì ở nó.

lâu lâu chưa rút tiền,toàn xoay vòng đập luôn,đầu tuần này đọc mấy bài giật gân cũng sợ tính rút nhanh ko chết :binhsua76: tham khảo canh time đúng 8h25 sáng ngày 23 lập lệnh với LR thì sáng nay vô mail thấy thông báo tiền về lúc "06:54 (14 giờ trước)",vậy là chưa đến 24h :binhsua112:,theo các bác là JBP sẽ sống khỏe hay đó chỉ là chút "lóe sáng" trước khi tắt ngóm :binhsua101:

Yên tâm mà chiến đi, vẫn khỏe lắm

JSS trả tiền chậm qué, hơn 24h rồi mà chưa thấy cập nhật :binhsua09:

Fund tiền mua P từ 22 mà còn chưa thấy đây :)

Sao kỳ vậy? MÌnh fund vào 5 phút là có tiền trong JSS. Chuyển tiền sang JSS Tripler thì có liền ngay lập tức. Mua Position thì nó placed trong vòng 15 phút là có position à. Hay do ID của mình là ID mới nhỉ?

Fund tiền mua P từ 22 mà còn chưa thấy đây :)
Fund từ Ego hay STP hay LR hả bạn. Nếu delay 3 ngày thì làm ticket đi rồi ngày ngày chăm chỉ vào reply cái ticket đó đợi nó giải quyết. Nhanh hơn thì canh me mà chat live với nó. Không là...toi đó :|

tiền đã về LR nhá anh em :m121:

Fund từ Ego hay STP hay LR hả bạn. Nếu delay 3 ngày thì làm ticket đi rồi ngày ngày chăm chỉ vào reply cái ticket đó đợi nó giải quyết. Nhanh hơn thì canh me mà chat live với nó. Không là...toi đó :|

Fund =LR với ID mới . Mịa kiếp thằng JSS này.
Mình fund vào trước khi nó BN 10$. Giờ 10$ được chia lãi rồi mà tiền mua P vẫn chưa cho vào :(

Gửi xog đợi supporter nó rep chứ ngày ngày mình zô reply là zô rep cái j cậu ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week