Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
JustBeenPaid announced in a newsletter they sent out today, the restart will happen around the 30/07/2012. The Cut-Off-Date will be the 16/07/2012.

rs gì mà 50% luôn kinh quá đi:binhsua122:

tầm 100pos thì cũng chưa nhiều đâu bác àh
tầm 500 >1000pos mới gọi là nhiều :D mà trên 4rum mình chắc nhiều bác đến mức đáy lắm :D
Ý em hỏi không phải là 4rum mình thấy nhiều hay không. mà là bọn JSS nghĩ nó có nhiều hay không ý. Nó nghĩ nhiều nó rs nhiều thì bỏ mie :(

Ai đó pro về JSS này cho mình hỏi , mình đăng ký mới lúc nó cho free 10$ mua 1 pos thử nghiệm , sau 1 thời gian mình đã đủ min pay là 20$ rồi , mình chỉ hỏi là mình có thể rút 20$ đó về LR dc ko ? Mình nghe bảo chỉ cần invest vào 1$ LR để JSS nó xác nhận tài khoản LR là rút về LR dc . Mình ko hề đầu tư vào JSS 1 đồng nào nhé :D , và máy mình chỉ đăng ký 1 acc JSS này duy nhất

Ai đó pro về JSS này cho mình hỏi , mình đăng ký mới lúc nó cho free 10$ mua 1 pos thử nghiệm , sau 1 thời gian mình đã đủ min pay là 20$ rồi , mình chỉ hỏi là mình có thể rút 20$ đó về LR dc ko ? Mình nghe bảo chỉ cần invest vào 1$ LR để JSS nó xác nhận tài khoản LR là rút về LR dc . Mình ko hề đầu tư vào JSS 1 đồng nào nhé :D , và máy mình chỉ đăng ký 1 acc JSS này duy nhất

Ko dep $ chỉ chơi 10$ bonus mà đạt min 20$ à :|, chắc ăn từ ref hả bạn. Đủ min rồi thì dep 1$ xác nhận LR rồi rút về thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week