Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Ko dep $ chỉ chơi 10$ bonus mà đạt min 20$ à :|, chắc ăn từ ref hả bạn. Đủ min rồi thì dep 1$ xác nhận LR rồi rút về thôi

MÌnh mua 1 pos rồi sinh ra 15 rồi lại mua sinh ra tiếp thôi , tính ra với 10$ mình mua 4 pos là đủ 20$ rồi :D , chỉ là ko biết nó có cho rút về ko , đã bị trừ 10$ theo vụ gì đấy rồi và đang là 19.7$ rồi bạn , dự là thứ 3 là đủ minpay

MÌnh mua 1 pos rồi sinh ra 15 rồi lại mua sinh ra tiếp thôi , tính ra với 10$ mình mua 4 pos là đủ 20$ rồi :D , chỉ là ko biết nó có cho rút về ko , đã bị trừ 10$ theo vụ gì đấy rồi và đang là 19.7$ rồi bạn , dự là thứ 3 là đủ minpay

hâm mộ quá...kiên trì thật :))

MÌnh mua 1 pos rồi sinh ra 15 rồi lại mua sinh ra tiếp thôi , tính ra với 10$ mình mua 4 pos là đủ 20$ rồi , chỉ là ko biết nó có cho rút về ko , đã bị trừ 10$ theo vụ gì đấy rồi và đang là 19.7$ rồi bạn , dự là thứ 3 là đủ minpay
nghe nói min 10$ cậu cứ rút đi ai mà cấm cậu rút!

Mình ko hề đầu tư vào JSS 1 đồng nào nhé :D , và máy mình chỉ đăng ký 1 acc JSS này duy nhất

Đùa à, chơi = 10$ bonus thì khi đc 10$ nó sẽ trừ đi chỉ còn ăn đc 5$, với 5$ làm sao đủ mua pos thứ 2 :|. Nói nghe ảo quá đấy

thời điểm này dep vào LR an toàn chưa mấy pro?

ko cậu ạ , mình có 10$ bonus rồi mua pos luôn cậu ạ , khi mà mua dc pos 2 thì nó lên sắp 15$ thì nó - , lúc ấy lại phải cày thêm 2 pos cho đủ nữa . Kể ra nó trừ trễ mình cũng ăn may dc cậu ạ :D

Làm tý cho nó xôm nhỉ :D

pro là đây. ươcs gì mình được như anh âý :))

các bác ơi
hiện tại đầu tư vào LR còn mắc lỗi j ko ạ
hay là mọi chuyện bình thường rồi :binhsua104:

dep mạnh vào :x chơi cho nó khô máu lun !

Thèn này ko biết có ngày nào nó scam ko nhỉ, dạo này rút tiền thôi mà cũng khó khăn quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week