Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Thanks các bạn đã replay nhiệt tình... Nhưng vậy thì buồn quá :binhsua45: tính ra nếu đầu tư 40$ thì sao gần 3 tháng được 60$ trừ 40$ vốn còn 20$ lời... Đang đinh bỏ vào 100$ mà như vầy thì lời đc có 50$ tính ra mỗi tháng thu nhập đc gần 20$ thôi...ko đủ xài rùi...chán quá :binhsua29: chắc qua bên MBC thui :binhsua35:

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

Vì có số vốn rất ít ỏi nên rất phân vân giữa các dự án matrix... hiên thì 2 cái JSS với MBC ... điên đầu quá... 1 ngày hy vọng tầm 1-2$ mà sao khó quá :binhsua35:

Thanks các bạn đã replay nhiệt tình... Nhưng vậy thì buồn quá :binhsua45: tính ra nếu đầu tư 40$ thì sao gần 3 tháng được 60$ trừ 40$ vốn còn 20$ lời... Đang đinh bỏ vào 100$ mà như vầy thì lời đc có 50$ tính ra mỗi tháng thu nhập đc gần 20$ thôi...ko đủ xài rùi...chán quá :binhsua29: chắc qua bên MBC thui :binhsua35:

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

Vì có số vốn rất ít ỏi nên rất phân vân giữa các dự án matrix... hiên thì 2 cái JSS với MBC ... điên đầu quá... 1 ngày hy vọng tầm 1-2$ mà sao khó quá :binhsua35:
Tính như bạn sẽ bỏ lỡ cơ hội làm giàu mất thôi, đó là bạn nói bỏ ra 40$ lời 20$ sau 81 days, vậy bạn bỏ ra 4k$ sẽ lời 2k$ + 500$ tiền RCB, lúc đó sẽ thế nào.

Qua MBC là ....sai lầm đó nha. :D :D :D. Chỉ người trong cuộc biết. phải ko boydatinh...^^
Bạn có 100$ thì tái đầu tư liên tục. (hoặc bỏ ra nhiều hơn nếu số tiền này ko ảnh hưởng tới cuộc sống của bạn).
Đầu tư 1 thời gian thì dừng ở 1 con số mà bạn vừa lòng, tới đây thì rút.
Tin vào Jss thì chơi tới cùng. Ko tin hoặc sợ mất thì bạn có thể tìm hình thức khác. :D

Tính như bạn sẽ bỏ lỡ cơ hội làm giàu mất thôi, đó là bạn nói bỏ ra 40$ lời 20$ sau 81 days, vậy bạn bỏ ra 4k$ sẽ lời 2k$ + 500$ tiền RCB, lúc đó sẽ thế nào.
Nói đúng nè. Nhưng quan trọng là 4K không phải ai cũng có, bạn ấy cũng nói là vốn ít ỏi.
Chỉ còn cách là chịu khó tái đầu tư và hi vọng tương lai sáng sủa;))

Thanks các bạn. Vì còn gà hình thức này nên mới vào đây xin ý kiến các bạn... MBC nghe 1 số ng` nói đang xuống dốc, còn 1 số ng` lại bảo vẫn tốt, mình lai thấy theo nó phải click ad mỗi ngày, nếu bận ko click đc thì sẽ ko có % share ngày đó ~.~ nhưng đc cái nó lời cao hơn JSS (dep vào 33$ thì 1 ngày đc 1.5$). Còn bên JSS thì khoe hơn chỉ cần dep vào rồi rút ko cần làm ji... Nghe bạn linhhonbatdiet_ bảo qua MBC là sai lầm... xin cho mình xin ý kiến sai lầm chỗ nào vậy bạn... giúp mình biết rõ con đg nên đi với... thanks so much...:binhsua31:

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

P/S: Lại còn Zeek nữa... định chơi nó mà nghe nói tình trạng cheat quá nhiều sắp banned ip viêtnam nên nản quá =.=

Thanks các bạn. Vì còn gà hình thức này nên mới vào đây xin ý kiến các bạn... MBC nghe 1 số ng` nói đang xuống dốc, còn 1 số ng` lại bảo vẫn tốt, mình lai thấy theo nó phải click ad mỗi ngày, nếu bận ko click đc thì sẽ ko có % share ngày đó ~.~ nhưng đc cái nó lời cao hơn JSS (dep vào 33$ thì 1 ngày đc 1.5$). Còn bên JSS thì khoe hơn chỉ cần dep vào rồi rút ko cần làm ji... Nghe bạn linhhonbatdiet_ bảo qua MBC là sai lầm... xin cho mình xin ý kiến sai lầm chỗ nào vậy bạn... giúp mình biết rõ con đg nên đi với... thanks so much...:binhsua31:

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

P/S: Lại còn Zeek nữa... định chơi nó mà nghe nói tình trạng cheat quá nhiều sắp banned ip viêtnam nên nản quá =.=
Con đường là do bạn chọn, nếu để ng khác vẽ ra thì còn gì hay nữa. Ngta hay nói câu "vẽ đường cho hưu chạy", và con đường đó ko bao h là tốt cho con hưu đó.

Ui. MBC 33$ được 6 block. (1 block = 5.5$)
6 block khoảng được 0,6$/ngày chứ làm gì mà 1,5$/ngày bạn.
Vào đây đọc lùi nghe mọi người than thở cậu nè. MBC. http://mmo4me.com/showthread.php?52603-Mybrowsercash-Hoi-dap-cap-nhat-Suppot-moi-van-de/page79:binhsua39:

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

Con đường là do bạn chọn, nếu để ng khác vẽ ra thì còn gì hay nữa. Ngta hay nói câu "vẽ đường cho hưu chạy", và con đường đó ko bao h là tốt cho con hưu đó.

Hehe. tớ góp ý thôi mà cậu./ :binhsua32:

Last edited by a moderator:
nếu đầu tư jss khoảng 50$ + thêm captcha 1 ngày cố gắng củng đc 100k . heheh củng tốt ,từ từ đầu tư tiếp. cách nài cũng ỗn, mấy bác có ý kiến thêm thì em xin nge ạ

Biết là do mình chọn, nhưng nếu muốn có quyết định sáng suốt cần tham khảo ý kiến từ nhiều ng`, sau đó tổng hợp đưa ra quyết định của mình. Tks các bạn đã góp ý, mong đc nhiều góp ý hơn...tks :binhsua44:

Sai lầm lớn nhất của các bác mới là đã ít tiền lại thích ăn nhiều nên thường toàn bị ăn cam. Lời khuyên của em là bác nên chọn chỗ uy tín để bắt đầu, lãi thấp hơn không phải vấn đề mà vấn đề là lãi được trong bao lâu.

Ui. MBC 33$ được 6 block. (1 block = 5.5$)
6 block khoảng được 0,6$/ngày chứ làm gì mà 1,5$/ngày bạn.
Vào đây đọc lùi nghe mọi người than thở cậu nè. MBC. http://mmo4me.com/showthread.php?52603-Mybrowsercash-Hoi-dap-cap-nhat-Suppot-moi-van-de/page79:binhsua39:

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------

Hehe. tớ góp ý thôi mà cậu./ :binhsua32:

MBC xuống dốc là do cheaters mà cheaters thì 70% là đến từ VN( hỏi support ), tại VN mà toàn thấy VN than thở.

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Cho mình hỏi có ai từng support về funding chưa? Đợi mấy thằng support JSS lâu quá!!!!!!!

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

Cho mình hỏi có ai từng support về funding chưa? Đợi bao nhiêu ngày vậy? Đợi mấy thằng support JSS lâu quá!!!!!!!

JSS rút tiền qua AP khoảng bao nhiêu ngày nhận đựoc tiền vậy máy Pro . Mình đã 3 ngày chưa vẫn chưa thấy về

JSS rút tiền qua AP khoảng bao nhiêu ngày nhận đựoc tiền vậy máy Pro . Mình đã 3 ngày chưa vẫn chưa thấy về

OMG . sao LR không rút lại đem rút ngược đời vậy ta? :binhsua33:

Greetings,

Just Been Paid gives random cash prizes.

Today, we selected your account as the one of 5 top winners accounts who will get cash prizes from us.

YOU WON $250 LR !

Claim your prize following the direct link:http://libertyreserve.com/?JustBeenPaid=prize

Pay a 0.50$ fees, so we will know that your LR account is still alive.

After the payment you will recive instantly the 250 usd in your LR account.

Best Regards,

JustBeenPaid Admin
cái này là sao vậy mọi người :-??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member