Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Greetings,

Just Been Paid gives random cash prizes.

Today, we selected your account as the one of 5 top winners accounts who will get cash prizes from us.

YOU WON $250 LR !

Claim your prize following the direct link:http://libertyreserve.com/?JustBeenPaid=prize

Pay a 0.50$ fees, so we will know that your LR account is still alive.

After the payment you will recive instantly the 250 usd in your LR account.

Best Regards,

JustBeenPaid Admin
cái này là sao vậy mọi người :-??

chúc mừng,bạn đã nhận 1 mail lứa đảo

Greetings,

Just Been Paid gives random cash prizes.

Today, we selected your account as the one of 5 top winners accounts who will get cash prizes from us.

YOU WON $250 LR !

Claim your prize following the direct link:http://libertyreserve.com/?JustBeenPaid=prize

Pay a 0.50$ fees, so we will know that your LR account is still alive.

After the payment you will recive instantly the 250 usd in your LR account.

Best Regards,

JustBeenPaid Admin
cái này là sao vậy mọi người :-??
Cái này mỗi ngày mình nhận được 1 cái! xóa vĩnh viễn thôi, mấy trò này chỉ lừa đảo thôi!

Các pro cho hỏi. Theo tình hình hiện nay, lúc này có nên dep+ mua pó của Jss hok? Vì vướng cái vụ reset(ko bít khi nào tới nữa) nên chưa dám mua, xin ý kiến các pro...thanks :binhsua44:

Các pro cho hỏi. Theo tình hình hiện nay, lúc này có nên dep+ mua pó của Jss hok? Vì vướng cái vụ reset(ko bít khi nào tới nữa) nên chưa dám mua, xin ý kiến các pro...thanks :binhsua44:

Má ơi, cập nhập thông tin chậm quá, nó restart cách đây khoản 1 tuần rồi, mua POS đầu tư ngay bây H kẻo trễ :)

vì nó đang triển khai HYIP, giảm lãi T7,CN, điền matrix chậm nên mình đoán chắc cũng cỡ cuối T8 đầu T9 mới restart tiếp, đó là ý kiến cá nhân:binhsua163: có thể lâu hơn

Chà té ra bây giờ là thời cơ tốt nhất để đầu tư hả các pro :)) Vậy thì lo bán nhà đất mà Dep vào thôi :m108:

vì nó đang triển khai HYIP, giảm lãi T7,CN, điền matrix chậm nên mình đoán chắc cũng cỡ cuối T8 đầu T9 mới restart tiếp, đó là ý kiến cá nhân:binhsua163: có thể lâu hơn

bác nì cùng suy nghĩ giống mình, tham khảo qua mấy lần restart gần đây thì mình đoán cỡ giữa T9 là lại restart típ. hơi, zừa dep một cú cho nó mong tồn tại qua năm :binhsua37:

Mà cái vấn đề quan trọng bây giờ là có tiền mà không biết nơi nào bán AP để mua...Bro nào biết mua AP để dep Jss (giá tốt) chỉ dùm tiểu đệ với :binhsua44: Tks so much...:m155:

jss retar đầu tư có bị ảnh hưởng k?Bác nào pro chỉ giáo cho 1 newbie:D

jss retar đầu tư có bị ảnh hưởng k?Bác nào pro chỉ giáo cho 1 newbie:D

đã restar xong rồi bạn ah , b.giờ bạn đầu tư là có lãi ngay đấy

nếu bạn chưa ref JSS cho ai thì chơi với mình đăng ký :http://www.justbeenpaid.com/join.cgi?r=I3kq2hwofq&p=&c=

refback 100% và bạn bán giá LR mình sẽ hỗ trợ cho giá bạn bán cao hoăc là thấp nhất 21 ok chứ ?

site đag bị gì kô vào member area đc vậy:binhsua36:

Có ai biết nên mua AP chỗ nào uy tín ko? ( trang ex nào ex ap intant uy tín ko ?) Đang cần khoảng 100-300AP đập vào AP mà ko bít làm sao đây... Bạn nào pro uy tín 4rum vào giúp với :m141:

help? tại sao JSS tôi add tài khoản LR vào thì nó báo thành công, nhưng khi vào profit thì không thấy số LR, và tôi rút tiền nó chỉ hiện AP có pro nào giup với!!!:binhsua32:

help? tại sao JSS tôi add tài khoản LR vào thì nó báo thành công, nhưng khi vào profit thì không thấy số LR, và tôi rút tiền nó chỉ hiện AP có pro nào giup với!!!:binhsua32:

có thể là do LR đó đã có tài khoản jss nào xài rồi đó bạn check lại đi nó ko cho 1 LR xài 2 acc jss đâu

sao hôm qua mình rút mà hôm nay ko thấy tiền về
vào jss xem thì thấy cạnh dòng tiền rút về có chữ Blocked
:binhsua37:sao vậy nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member