Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
DẠo này JSS rút $ về chậm quá :-s Toàn 24h ;))

Nhanh hay chậm phụ thuộc vào thời điểm request. Toàn request lúc sáng thì sáng hoặc trưa hôm sau mới nhận được (24h). Còn request dc vào buổi tối thì sáng hoặc trưa hôm sau tiền về rồi (12h) :|

vậy ah! thank bác he! :binhsua33:
trong khung còn pending

sao lại là pending ? nếu pending thì là có vấn đề rồi,

thông thường, rút buổi tối, thì sáng ra là nhận được mail báo thành công và vài tiếng sau là nhận được tiền.

sao lại là pending ? nếu pending thì là có vấn đề rồi,

thông thường, rút buổi tối, thì sáng ra là nhận được mail báo thành công và vài tiếng sau là nhận được tiền.

chuẩn rồi. nhưng quan trọng là tối có request dc hay không hay là dính limit ;))

---------- Post added at 06:20 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

cho hỏi? rút tiền JSS tối hôm qua 7h nhưng sao giò tiền chưa về? :binhsua32:
khi vào chổ date paid thì thấy chữ blocked khong biết có bị gi khong?

nó delay 24h - 48h nhé cậu. check mail sẽ rõ. Yên tâm sáng mai là về rồi :)

help, chết tôi rồi rút về số LR mới mà chưa dep vô đồng nào! trong khi đó tôi dep 30$ vô số LR cũ bây giờ nó đã blocked và pending khong biet làm sao giờ!:binhsua32:

help, chết tôi rồi rút về số LR mới mà chưa dep vô đồng nào! trong khi đó tôi dep 30$ vô số LR cũ bây giờ nó đã blocked và pending khong biet làm sao giờ!:binhsua32:

Gởi support ticket là được thôi mà bạn. bình tĩnh nhé

Gởi support ticket là được thôi mà bạn. bình tĩnh nhé
gửi nhu thế nào? tôi dep vào LR U351.... nhưng khi rút thì lại rut số LR khác chết rồi có ai giup2 tớ vơi! :binhsua32:

Dear clickdicung,

You have received a payment to your account U8515254 (clickdicung):

Date: 6/5/2012 10:37 PM
Batch: 981410**
From Account: U6783704 (justbeenpaid)
Amount: $21.16
Memo: N/A

Thank you.

May quá pay đều mình ko bị block hay pending :D

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:04 AM ----------

gửi nhu thế nào? tôi dep vào LR U351.... nhưng khi rút thì lại rut số LR khác chết rồi có ai giup2 tớ vơi! :binhsua32:
fund 1lr từ U351....vào JSS rùi support nó :D

Dear clickdicung,

You have received a payment to your account U8515254 (clickdicung):

Date: 6/5/2012 10:37 PM
Batch: 981410**
From Account: U6783704 (justbeenpaid)
Amount: $21.16
Memo: N/A

Thank you.

May quá pay đều mình ko bị block hay pending :D

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:04 AM ----------

fund 1lr từ U351....vào JSS rùi support nó :D

Không thay đổi acc LR thì không bị Blocked. Không fund rút, hoặc hệ thống ko bị lỗi thì ko bị pending :D rút đi nào. LR fee xuống 4% roài

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:39 AM ----------

@@! cái chỗ Date Paid nó ghi Blocked. Còn cái khung Amount of Pending Withdrawals nó ghi số tiền cậu rút đúng ko?

Không thay đổi acc LR thì không bị Blocked. Không fund rút, hoặc hệ thống ko bị lỗi thì ko bị pending :D rút đi nào. LR fee xuống 4% roài

hix hum trước rút đúng lúc 8% huhu đợi vài ngày nữa rút tiếp chắc nó lại 8% típ:binhsua23::binhsua46:

hix hum trước rút đúng lúc 8% huhu đợi vài ngày nữa rút tiếp chắc nó lại 8% típ:binhsua23::binhsua46:

chiều qua rút. lúc đó phí 8% chứ. Sáng nay nó xuống 4% rồi. :binhsua32:

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

đúng rồi cậu ơi! :binhsua32:
vao JSS vao đâu để support nhỉ?

không cần support nhé cậu. nó đã có mail báo delay 24 - 48h. Nguyên nhân là do thay đổi số LR. Nó nghi ngờ tài khoản mình bị hack nên delay để có j mình còn support nó báo acc bị hack -> nó sẽ xóa yêu cầu rút tiền -> mình ko bị mất tiền :). Nếu ko có j thì tầm 24h sau là tiền về LR rồi. cậu yên tâm đi. mình bị rồi nên biết cả pending và blocked đều bị rồi :D

xui ghê hôm wa cần $$ nên rút về 8%, hôm nay xuống 4% uổng thật!!!!

giống em rồi. tối nay chắc lại limit nữa rồi. vậy là sáng mai mới rút dc. hi vọng ngày kia fee mới lên 8%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week