Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
......................

Last edited by a moderator:
Các bạn cho mình hỏi,nếu như mình dep sll(khoảng vài trăm tr) vào thì có những cái khó nào không?
Cá nhân mình nghĩ thì điều đầu tiên là phải tìm được nguồn mua AP uy tín.
Điều thứ 2 là sau khi dep vào thì dính restart,vậy đối với mình thì đó là lợi hay hại.
Điều thứ 3 là JSS có quy định rút max tiền là bao nhiêu không,theo bạn mình có nên rút 1 lần hết hay là chia ra nhiều lần,vì nhiều lần thì tính nhiều fee phải không,nhưng rút 1 lần hết thì có sao không?
Cho mình hỏi lr rút thẳng về ngân hàng luôn thì tính phí là bao nhiêu vậy.vì mình sợ gặp scam vs phải bán nhiều lần vì mình bán 1 sll.nên có lẽ nguy cơ cao hơn.
Hy vọng có pro nào vào cho mình ý kiến.

theo em nghĩ nên mua = cách trung gian, gặp mặt trực tiếp
bán thì cũng nên chia nhỏ lẽ, 1 lần 100$ cũng đc

Dep vài trăm tr cũng được, JSS cho phép mua tới 5000 pos 1 ngày, tức là khoảng 1 tỉ đồng cơ.

Nguồn AP uy tín thì ko lo, trên forum có nhiều đại gia lắm, mỗi tuần vài ngàn AP là chuyện nhỏ.

JSS hình như ko có quy định rút max tiền, thoải mái đi.

LR không rút về ngân hàng được, bạn buộc phải bán hoặc đổi sang loại tiên khác như PP hay AP

Nên rút 1 phát cả cục to cho đỡ tiền fee, thích thì rút hàng ngày cũng được, đỡ lo scam hơn.

Các bạn cho mình hỏi,nếu như mình dep sll(khoảng vài trăm tr) vào thì có những cái khó nào không?
Điều thứ 2 là sau khi dep vào thì dính restart,vậy đối với mình thì đó là lợi hay hại.
Điều thứ 3 là JSS có quy định rút max tiền là bao nhiêu không,theo bạn mình có nên rút 1 lần hết hay là chia ra nhiều lần,vì nhiều lần thì tính nhiều fee phải không,nhưng rút 1 lần hết thì có sao không?
Cho mình hỏi lr rút thẳng về ngân hàng luôn thì tính phí là bao nhiêu vậy.vì mình sợ gặp scam vs phải bán nhiều lần vì mình bán 1 sll.nên có lẽ nguy cơ cao hơn.
Hy vọng có pro nào vào cho mình ý kiến.

Chẳng có khó khăn nào hết mà quăng tiền vào và nhận lãi thế thôi

các EX đầy ra đấy hoặc bạn có thể mua của congdattb , hoặc là tham khảo bên EX nhé

mới restast xong thời điểm này quăng vào là ok nhất ko hết chu kỳ ăn Restart thì khổ đừng chần chừ

bạn rút 20$ phí hiện thời là 4% , mà bạn rút 2000$ phí cũng là phí 4% , tốt nhất là bạn rút 1 cục đâu cũng thể cả

LR ko rút đc về ngân hàng bạn có thể bán cho các EX ở forum ấy uy tín , bạn bán có đc 100 triệu 1 phát ko mà sợ thế =)) người ta đóng phí nên yên tâm

theo em nghĩ nên mua = cách trung gian, gặp mặt trực tiếp
bán thì cũng nên chia nhỏ lẽ, 1 lần 100$ cũng đc

Dep vài trăm tr cũng được, JSS cho phép mua tới 5000 pos 1 ngày, tức là khoảng 1 tỉ đồng cơ.

Nguồn AP uy tín thì ko lo, trên forum có nhiều đại gia lắm, mỗi tuần vài ngàn AP là chuyện nhỏ.

JSS hình như ko có quy định rút max tiền, thoải mái đi.

LR không rút về ngân hàng được, bạn buộc phải bán hoặc đổi sang loại tiên khác như PP hay AP

Nên rút 1 phát cả cục to cho đỡ tiền fee, thích thì rút hàng ngày cũng được, đỡ lo scam hơn.
tk 2 bạn.
Vầy còn chuyện gặp phải Reset,mình đọc trên forum thì nghe nói chỉ những ai vốn ít thì mới lo còn vốn nhiều thì không phải lo.
Ở cái matrix jss thì cứ mỗi 4pos jss triple hết hạn thì thành 1 matrix jss,rồi những 4pos sẽ điền vào cho mình hay là thành 1 matrix khác vậy.cái này mình ngu lắm.

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Cảm ơn tất cả nha.những ý kiến rất quan trọng.fen này bác lumzechai rb mệt nghỉ.

JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền JSS là máy tin tiền :binhsua37:

tớ đi làm làm về 19h vào thì thấy đã chia lãi rồi. đợt chưa reset toàn 22-23h mới chia

JSS đã cập nhật calculator version mới, cập nhật chia lãi 1.5% vào thứ 7 + CN, ai chơi tái đầu tư thì vào tính toán nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week