Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
cậu nói rõ hơn cái này dc ko? tớ đang chơi tái đâu tư đây?

à, nó cập nhật cái máy tính cho cậu tính sẽ được bao nhiêu tiền trong thời gian bao lâu, tái đầu tư hay không. vân vân.

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

http://tripler.justbeenpaid.com/calculator/

đây nhé.

"
[h=1]Oops! An Error Occurred[/h] [h=2]The server returned a "404 Not Found".[/h] Something is broken. Please e-mail us at and let us know what you were doing when this error occurred. We will fix it as soon as possible. Sorry for any inconvenience caused.

Anh em giải thích dùm tai sao khi bấm vào Login Jss mà nó không vào đc ?
Lại còn thông báo như thế nữa.

Nghe nói dạo này nó restart thì số pos chưa đủ 81 ngày nó vẫn tính cho số tiền còn lại mà, nghĩa là bạn mua 1 pos thì khi hết 81 ngày sẽ được tổng cộng 15$, nếu mà đến ngày thứ 60 mà nó restart thì bạn sẽ được nó cộng thêm $ vào sao cho nó đủ 15$/pos đó. Có pro nào biết được tin này chưa, nếu biết thì cho ý kiến nhé, mình cũng chưa chắc chắn lắm

Nghe nói dạo này nó restart thì số pos chưa đủ 81 ngày nó vẫn tính cho số tiền còn lại mà, nghĩa là bạn mua 1 pos thì khi hết 81 ngày sẽ được tổng cộng 15$, nếu mà đến ngày thứ 60 mà nó restart thì bạn sẽ được nó cộng thêm $ vào sao cho nó đủ 15$/pos đó. Có pro nào biết được tin này chưa, nếu biết thì cho ý kiến nhé, mình cũng chưa chắc chắn lắm
Làm gì có, đợt vừa rồi rs mỗi pos mình được có 0.1$ kìa

có nhiều người không được như vậy .. nếu restart như thế thì nó làm gì có lợi mà restart. của mình bị có 3 pos, nó trả đủ số tiền để đúng 15$ / pos

ủa , sao đặt lệnh pay mà nó cứ trở về trang home , tiền y nguyên . Không biết ai giống mình ko nhỉ :(

thằng JSS có nguy cơ scam ko các bác, thấy sao chiên nó dễ vạy, ko như MBC phải click mới đủ điều kiện chia lai~

tiền hôm 6/6 vẫn chưa về , có ai giúp mềnh lập ticker với :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Mình thì 6/6 về rất sớm. Nhưng 7/6 thì giờ này vẫn chưa có, đã có mail 2 đã ghi ngày giờ paid, thế mà tiền vẫn chưa về.

Mình thì 6/6 về rất sớm. Nhưng 7/6 thì giờ này vẫn chưa có, đã có mail 2 đã ghi ngày giờ paid, thế mà tiền vẫn chưa về.

sau 24 tiếng nhận mail confirm của nó thì tiền đã về nhé

Sao không ai trả lời giúp tui với? so Jss không đăng nhập được vậy trời?Bấm vào nó báo: "Something is broken. Please e-mail us at and let us know what you were doing when this error occurred. We will fix it as soon as possible. Sorry for any inconvenience caused."
Nghĩa là sao? có ai bị như tui không?

Sao không ai trả lời giúp tui với? so Jss không đăng nhập được vậy trời?Bấm vào nó báo: "Something is broken. Please e-mail us at and let us know what you were doing when this error occurred. We will fix it as soon as possible. Sorry for any inconvenience caused."
Nghĩa là sao? có ai bị như tui không?[/QUOTE]

mới vào cách đây 30 giây, không sao cả, chắc do net của bác bị lỗi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786