Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
tiền về nhanh vãi. 11h tối qua request, sáng sớm nay đã về rồi :D

cậu đầu tư bao nhiêu mà pay mỗi ngày tới 30 - 50$ ghê vậy, cho cái bí quyết cậu

250 pos thì cứ mỗi ngày 50$ thôi chứ có gì đâu bạn, thứ 7, cn thì ít hơn 1 chút!!!!!!!!!!!

250 pos thì cứ mỗi ngày 50$ thôi chứ có gì đâu bạn, thứ 7, cn thì ít hơn 1 chút!!!!!!!!!!!
= 2500$ ak, thui mình chịu toàn là đại gia ko, ma sao ko thấy bạn bác $$$ lần nào hết vậy

mịa éo biết bị gì , ngày 6/6 đến giờ chưa về , hôm qua rút thử thì hôm nay đã nhận , còn ngày 6/6 éo trả :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

= 2500$ ak, thui mình chịu toàn là đại gia ko, ma sao ko thấy bạn bác $$$ lần nào hết vậy
2.5k là trung bình thôi bạn, các đại gia trong 4r này chắc phải lên đến 10k!!!! tranh thủ site đang ngon, đập vô lấy chút đỉnh!!!

2.5k là trung bình thôi bạn, các đại gia trong 4r này chắc phải lên đến 10k!!!! tranh thủ site đang ngon, đập vô lấy chút đỉnh!!!
Chính xác, 2.5k là trung bình của ít, 4r mình toàn 5k - 10k ko ấy chứ.

vẫn nhận tiền đều chiến mạnh nào anh em ơi !
Refunds 100% site scam đây : http://mmo4me.com/showthread.php?61...site-scam-RCB-100-vet-not-member-choi-JSS-nao

mịa éo biết bị gì , ngày 6/6 đến giờ chưa về , hôm qua rút thử thì hôm nay đã nhận , còn ngày 6/6 éo trả :binhsua72::binhsua72::binhsua72:
Chả hiểu sao JSS nó paid không đều nhỉ, ngươì thì tiền về sớm người thì muộn, mình không dám rút tiếp, đợi giải quyết xong cái 7/6 mới tính tiếp.

Khi mình update tài khoản LR để nhận tiền trong profile các bác có ai nhận được cái mail này không .Nó bắt click vào cái link trong mail có phải không nhỉ các bác :)

Khi mình update tài khoản LR để nhận tiền trong profile các bác có ai nhận được cái mail này không .Nó bắt click vào cái link trong mail có phải không nhỉ các bác :)

đúng rồib đó bạn.click vô để xác minh LR đó là của mình

change acc LR hay STP hay PZ, PM thì phải vào mail click link để xác nhận mới xong nhé. :)

ah thông báo luôn. change acc xong mà with tiền thì lại bị blocked 24 - 48h nhé :D

có vụ này nửa hả ta, chắc đề phỏng kẻ gian hack account đó mà

Đúng rồi. nó Blocked lại 24 - 48h nếu như có thông báo acc bị hack nó còn xử lí kịp để chủ acc không bị mất tiền :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week