Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sao mấy ngày gần đây hay gặp tình trạng này quá ta ? Mình đã gửi ticket cho họ rồi, không biết bao lâu mới đươc giải quyết đây.

ai cho hỏi cái matrix là thế nào chuẩn bị có pos hết hạn mak ko biết làm sao để nhận maxtrix
ọc ? nghĩ đến matrix làm gì mà cực hả pác ? lo cái kia đi ?

ai cho hỏi cái matrix là thế nào chuẩn bị có pos hết hạn mak ko biết làm sao để nhận maxtrix
Đững nghĩ đến matrix bạn ah! 4r mình có 1 bạn có 200matrix mà mới có hoàn thành 9 cai thôi đó bạn! Tỉ lệ nhiêu thì bạn tự tính nha! hihi

èo-.- kô vào site đc r`:((, hnay định with kô bít bị pending kô, mình fund lr r` chuyển wa mua pos 2 lần lun r`,cầu cho êm xuôi

đợi 4 ngày rồi chưa thấy tiền đâu, cái acc khác cũng về chậm 2 ngày cũng đã về ,ticket thì không thấy trả lời gì ráo :((

đợi 4 ngày rồi chưa thấy tiền đâu, cái acc khác cũng về chậm 2 ngày cũng đã về ,ticket thì không thấy trả lời gì ráo :((
bình tĩnh đi bạn ơi , ko sao đâu , trước sau gì nó cũng về thôi :binhsua06:

bữa nay gửi ticket làm gì nữa bạn,bữa nay jss nó có support live chat rồi đó,nhìn phía dưới là thấy mà

Proof nà

ak ko, mình rút mỗi ngày tại có hôm paid sớm hôm paid trễ nên vậy.
cậu đầu tư bao nhiêu mà pay mỗi ngày tới 30 - 50$ ghê vậy, cho cái bí quyết cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week