Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Khi đêm thì bị limit , giờ thì lại laod không được code ===> JSS ơi ưiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua04:

Đó là lỗi kết nối với sever của nó thôi bạn xóa cookie đi (hoặc vào bằng trình duyệt khác) và reset moden lại là được.

dùng 3G đi ,1 phát vào liền.

tối qua rut tien ma sang nay đã về,oh my god JSS đúng là wonderfulllllllllllllllllllllllllllll:binhsua03:

JSS pay tiền rất nhanh, lúc trước là 24h nhưng bây giờ chỉ tầm 12h thôi nhé, rút tầm 8h tối là muộn lắm 8h sáng là có tiền về, chỉ có mỗi tội buổi tối vào JSS lâu quá :binhsua10:

Nếu có nhiều tiền thì rs cũng ko lo đâu cứ chiến mạnh đi các bác ak, chỉ những ai lấy tiền jss để nuôi GD thì hãy nên suy nghĩ, còn ko thì cứ mạnh dạn mà dep.

Nếu có nhiều tiền thì rs cũng ko lo đâu cứ chiến mạnh đi các bác ak, chỉ những ai lấy tiền jss để nuôi GD thì hãy nên suy nghĩ, còn ko thì cứ mạnh dạn mà dep.

Chơi cái này thì tâm lý cực kỳ quan trọng, máu là chiến thôi :)

có gan và ko có bệnh tim thì hãy chơi nhá,:binhsua09: ko thì lên chầu ông vải sớm :binhsua06:

JSS pay tiền rất nhanh, lúc trước là 24h nhưng bây giờ chỉ tầm 12h thôi nhé, rút tầm 8h tối là muộn lắm 8h sáng là có tiền về, chỉ có mỗi tội buổi tối vào JSS lâu quá :binhsua10:

Đấy là bác rút 8g , chứ rút lúc 12g đêm (và sau đó) xem , kiểu j chả ngoài 24g->36g . Cũng như trên thì mọi ng tranh thủ rút sớm tiền sẽ về sớm .

Đấy là bác rút 8g , chứ rút lúc 12g đêm (và sau đó) xem , kiểu j chả ngoài 24g->36g . Cũng như trên thì mọi ng tranh thủ rút sớm tiền sẽ về sớm .
Mình rút lần đầu đây rút lúc 2g sáng khoảng 12g trưa vô lại đã thấy tiền về rồi đây này :D

Mình rút lần đầu đây rút lúc 2g sáng khoảng 12g trưa vô lại đã thấy tiền về rồi đây này :D

Vậy thì có thể bạn ngoại lệ hay sao đó , những ng mình quen thông thường là sau 12g đêm thì toàn phải chờ lâu hơn người request lúc chia lãi :)

Với lại rút lần đầu mà 12g thì bạn rất là may mắn đấy >"<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week