Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
JSS là số 111111111111111111111111111111 oh yeaaaaaaaaadddddddddddddddddddddddddddddddd:binhsua02:

Vậy thì có thể bạn ngoại lệ hay sao đó , những ng mình quen thông thường là sau 12g đêm thì toàn phải chờ lâu hơn người request lúc chia lãi :)

Với lại rút lần đầu mà 12g thì bạn rất là may mắn đấy >"<
Uhm mình cũng thấy vậy, tại thấy trong rum ai cũng nói rút lần đầu lâu lắm, mình cũng vô để coi có mail gì ko thôi, ai ngờ vô thử lr thì thấy tiền đã về :D
Vậy là rút được tiền rồi hả bạn. không lỗi gì nữa chứ.
Uhm bạn, tại mình quên add tài khoản lr vô, tưởng dep bằng lr rồi thì lúc rút nó cũng bít, ai ngờ đâu phải add vô nữa,đọc kĩ lại ở cái trang rút mới thấy :D

ôi. các bác làm ăn khấm khá quá. bác VU có vẻ hết vay ngân hàng rồi ak hì. :D. ta chưa được bên nào hết .MBC, JSS, Zeek. Ui 1 vòng luẩn quẩn.

tuần này ra ngân hàng làm việc đây, hi vọng mấy site sống thêm vài tháng nữa để kiếm tiền trả lãi ngân hàng

tuần này ra ngân hàng làm việc đây, hi vọng mấy site sống thêm vài tháng nữa để kiếm tiền trả lãi ngân hàng

trời ơi. đã hi vọng là phải hi vọng ....dài dài ak. vài tháng nữa là quá ít .............phải hi vọng 1 năm, 2 năm or lâu hơn nữa chứ :binhsua122:

trời ơi. đã hi vọng là phải hi vọng ....dài dài ak. vài tháng nữa là quá ít .............phải hi vọng 1 năm, 2 năm or lâu hơn nữa chứ :binhsua122:

chỉ cần nó sống hết 1 chu kỳ 81 ngày là được rồi bạn hiền

Cũng định vay tiền làm 1 quả lớn, mà thấy ớn ớn, lỡ jss cà chớn thì lòng em đau đớn.:binhsua06:

Cũng định vay tiền làm 1 quả lớn, mà thấy ớn ớn, lỡ jss cà chớn thì lòng em đau đớn.:binhsua06:
Muốn vay tiền để liều thì cũng phải chừa đường lui cho mình chứ bác, ko thể liều bằng cả cái mạng dc, liều 1 nữa mạng thôi keke.

Muốn vay tiền để liều thì cũng phải chừa đường lui cho mình chứ bác, ko thể liều bằng cả cái mạng dc, liều 1 nữa mạng thôi keke.

liều thì ăn nhiều, kekekee

Hehe, liều quá cùng lắm ra lều ở thôi nhỉ. Nhưng mà em còn vợ bé (nhầm vợ trẻ) con thơ, nên không dám thờ ơ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week