Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho em hỏi rút tiền từ 9h sáng qua đến h vẫn chưa thấy tiền về nhưng trong mail thì đã nhận đc mail hoàn thành việc chuyển tiền,vậy có nên gữi ticket ko mấy bác :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Dạo này JSS hay bị thế lắm! Mình cũng rút lần 2 từ hôm 13/6/2012 nhưng đến giờ vẫn chưa có $ trong LR mặc dù đã có mail thông báo là đã trả tiền. Cũng đã gửi ticket nhưng phải đợi vài tuần nữa mới có trả lời chắc...........

sao mà 2 tuần rồi gửi ticket chưa thấy tăm hơi, pro nào chỉ giúp support online vơi, vào thấy toàn offline :|

sao mà 2 tuần rồi gửi ticket chưa thấy tăm hơi, pro nào chỉ giúp support online vơi, vào thấy toàn offline :|

Hằng ngày cậu tự reply cái ticket của cậu đi. Viết vài dòng nhờ nó kiểm tra hộ ý. ngày nào cũng thế đến khi nào nó reply lại :) nhớ là tự reply ticket đó. ko dc tạo nhiều ticket nhé

Dạo này JSS hay bị thế lắm! Mình cũng rút lần 2 từ hôm 13/6/2012 nhưng đến giờ vẫn chưa có $ trong LR mặc dù đã có mail thông báo là đã trả tiền. Cũng đã gửi ticket nhưng phải đợi vài tuần nữa mới có trả lời chắc...........

Ồ. dân Quảng Ninh :D hihi. cậu ở đâu thế

Mấy bác cho em hỏi rút tiền từ 9h sáng qua đến h vẫn chưa thấy tiền về nhưng trong mail thì đã nhận đc mail hoàn thành việc chuyển tiền,vậy có nên gữi ticket ko mấy bác :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Không nên bạn. Đảm bảo sáng mai sẽ có $ trong LR thôi. Yên tâm nhé

Ồ. dân Quảng Ninh :D hihi. cậu ở đâu thế
Mình không phải dân Quảng Ninh mà chỉ đang ở và Làm việc tại Quảng Ninh thôi. Quê gốc Nam Định, nhà và công tác tại thành Phố Uông Bí.
Còn bạn ở đâu ở Quảng Ninh vậy?

Không nên bạn. Đảm bảo sáng mai sẽ có $ trong LR thôi. Yên tâm nhé

Hy vọng rằng bạn nói đúng. Chứ mình chờ đợi 5 ngày rồi nhé. cái thứ 3 đã về còn cái thứ 2 thì vẫn ngóng chờ đây.

Hy vọng rằng bạn nói đúng. Chứ mình chờ đợi 5 ngày rồi nhé. cái thứ 3 đã về còn cái thứ 2 thì vẫn ngóng chờ đây.

Mình cũng từng bị như bạn... Cái ngày 13 về mà cái ngày 12 kô về :)) Mà sau đó nó paid thôi ;)) k phải lo ... cứ an tâm ngủ ngon đi nhé :D

sao rút tiền ko dc nhỉ,submit 1 cái là nó cứ trở về khu vuc JSS là sao taaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:binhsua04:

Hix, sao không rút đươc nhỉ, điền số tiền vào rôi rút thì toàn nhảy về trang synergy.justbeenpaid.com. :binhsua04:

Hehe, được rồi, hồi nãy chắc nó bị khùng :binhsua07:Mà nó bào LR pay trong vòng 72 giờ :binhsua16:

Hehe, được rồi, hồi nãy chắc nó bị khùng :binhsua07:Mà nó bào LR pay trong vòng 72 giờ :binhsua16:

được rồi hế cậu sao tớ vẫn chưa được nhỉ?:binhsua03::binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week