Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
mục tiêu kế tiếp của mình là lên Pro nhưng xem chừng còn xa quá

hèn gì đi đâu cũng thấy tập thể dục buổi sáng :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

hèn gì đi đâu cũng thấy tập thể dục buổi sáng :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

ui. thế là bác thấy Bác ấy buổi sáng thôi ah. em thấy bác ấy tập thể dục ko mệt mỏi ak. tập cả ngày luôn, ban đêm thì "tập hít đất" dữ lắm ak.

Mấy bác cho hỏi. Đầu tư có 10$ thì mấy bao lâu mới có kha khá thế.
:binhsua16:

ai cho em hỏi spam bao nhiêu post thì mới lên pro dc nhỉ để em lên kế hoạch sờ pam cái coi :binhsua04:

ai cho em hỏi spam bao nhiêu post thì mới lên pro dc nhỉ để em lên kế hoạch sờ pam cái coi :binhsua04:
spam cho lên pro à ;))

giờ thì yên tâm đợi có xiền là xúc pos tiếp thôi

Mình mới dep thêm vào 10$ mua pos, vừa dep vào chả thấy $ đâu, gửi ticker rồi mà lâu giải quyết quá!

Mình mới dep thêm vào 10$ mua pos, vừa dep vào chả thấy $ đâu, gửi ticker rồi mà lâu giải quyết quá!

èo dep có 10$ mà cũng đi đép biết bao giờ mới có tiền ma rút trời:binhsua08:

Số vốn nhỏ hoặc 10$ thì khuyên chân thành các bạn cạp vài ngày là có , còn hơn bỏ vào jss rủi ro , tận 81 ngày mới đẻ ra được cho bạn 5$ .

Mấy bác cho em hỏi rút tiền từ 9h sáng qua đến h vẫn chưa thấy tiền về nhưng trong mail thì đã nhận đc mail hoàn thành việc chuyển tiền,vậy có nên gữi ticket ko mấy bác :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

chờ thử đi bạn, mình cũng rút từ 10g sáng hôm qua đến giờ cũng chưa nhận được $$$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week