Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Ko thay Matrix ?

Hix , mình có 40POS đã expired va mình upgrade lên lv1 rồi, trạng thái của những POS này đã chuyển thành "JSS transfer" nhưng không thấy nó điền vào Matrix cả .
Có bạn nào chỉ cách nào với !!
Cám ơn nhiều nhiều !

Lag thag JBP thấy cái này: "JSS is a traffic-exchange program. Website visit requirement: maybe 25 sites per week; maybe 20-second timer. Meet weekly surf requirements so you can make withdrawals"
Vậy JSS Traffic Exchange là JSS ah? Phải surf hàng tuần mới đc chơi và rút tiền từ JSS hả các bác?

Lag thag JBP thấy cái này: "JSS is a traffic-exchange program. Website visit requirement: maybe 25 sites per week; maybe 20-second timer. Meet weekly surf requirements so you can make withdrawals"
Vậy JSS Traffic Exchange là JSS ah? Phải surf hàng tuần mới đc chơi và rút tiền từ JSS hả các bác?

ko phải nha bạn, dep vào và đợi rút lãi thui.

các pro cho hỏi tí.sao mấy hôm này tài khoản JSS-Tripler Account Balance: $-0.50 nó lại âm thế nhỉ.hôm trước nó âm 7.5 hôm nay vào thấy nó âm 0.5.mình có 19poss.không hiểu sao mấy ngày nay vào lãi nó k tăng còn bị âm nữa.

các pro cho hỏi tí.sao mấy hôm này tài khoản JSS-Tripler Account Balance: $-0.50 nó lại âm thế nhỉ.hôm trước nó âm 7.5 hôm nay vào thấy nó âm 0.5.mình có 19poss.không hiểu sao mấy ngày nay vào lãi nó k tăng còn bị âm nữa.

Nó trừ của bác 10 $ lúc đầu thôi. còn lãi vẫn tăng bình thường.

chưa restar hả các bạn. không biết thằng admin đang âm thầm làm cái quái gì nữa đây

Nó trừ của bác 10 $ lúc đầu thôi. còn lãi vẫn tăng bình thường.
à là ra thế.thank đại ca đã chỉ làm mình tường nó có sự cố gì.hehetheess thì k sao roài.giờ đi chợ nấu ăn đã.anh em vào bình luận nhiệt tình vào

vào bình thường mà các bạn.ai không vào dc thì thử dùng trình duyệt khác xem.k dc nữa xoa cook là ok à

mình fund 1$ để xác nhận LR thì bị fund pendding và đã gửi ticket theo form dưới.
05/11/2012 15:41, I have deposited money from my Libertyreserve account to JSS, and recieved the receipt of Libertyreserve (payment to: U0107957 (MF Advertising) )
But i have not received any money in my JSS account yet.
Please have a check.
This is the details:
U0107957 (MF Advertising) - $1.00 $0.00 $11.09 Hide
Merchant Reference: Memo: JSS Account Funding
My Libertyreserve account: tk lr của mình và tên
và update hằng ngày bằng
Now is thời gian update but i still not receive money in my JSS account yet! Please help me!
rồi nó trả lời
Hello Nguyen,

We have responded to one of your previous tickets. Please provide the information requested. Please do not open multiple tickets for the same issue as this will only delay our response to you. Closing this ticket as a duplicate.

Thank You,

We hope this response has sufficiently answered your questions. If not, please do not send another email. Instead, reply to this email or login to your account for a complete archive of all your support requests and responses.
Ai giúp mình với. Hơn nửa tháng rồi vẫn chưa gỡ đc fund pendding. Làm ko đc rút tiền. thanks :binhsua46:

mình fund 1$ để xác nhận LR thì bị fund pendding và đã gửi ticket theo form dưới.

và update hằng ngày bằng

rồi nó trả lời

Ai giúp mình với. Hơn nửa tháng rồi vẫn chưa gỡ đc fund pendding. Làm ko đc rút tiền. thanks :binhsua46:

Các bác cứ gửi ticket liên tục chỉ tự hại mình mà thôi. Trường hợp này là 1 minh chứng, nó bảo đã trả lời cho bạn rồi mà do bạn cứ open ticket liên tục nên bạn ko thấy thôi. Giờ thì bạn phải lục lại cái ticket nó đã trả lời mà xem đi, lục ko có coi như xong vì cậu gửi nữa cũng chẳng có lợi ích gì.

Các bác cứ gửi ticket liên tục chỉ tự hại mình mà thôi. Trường hợp này là 1 minh chứng, nó bảo đã trả lời cho bạn rồi mà do bạn cứ open ticket liên tục nên bạn ko thấy thôi. Giờ thì bạn phải lục lại cái ticket nó đã trả lời mà xem đi, lục ko có coi như xong vì cậu gửi nữa cũng chẳng có lợi ích gì.

mình chỉ mở 1 ticket và add message bên dưới chứ ko mở nhiều ticket. Nó trả lời ticket cũng là cái thông tin mình đưa bên trên. Không có cái nào khác hết

sao mà nhiều vấn đề xảy ra thế nhỉ ??:binhsua33:

và update hằng ngày bằng

rồi nó trả lời

ko cung cấp ID cho nó ah. @@! cung cấp cả batch# nữa. Đầy đủ vào. Bạn reply ticket hằng ngày là ok thôi. Nhớ gửi ticket đúng chỗ nhá và đừng gửi nhiều ticket :)

ko cung cấp ID cho nó ah. @@! cung cấp cả batch# nữa. Đầy đủ vào. Bạn reply ticket hằng ngày là ok thôi. Nhớ gửi ticket đúng chỗ nhá và đừng gửi nhiều ticket
ID mình để dưới tk lr. batch# là gì bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week