Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
từ 11/10 chưa thấy tăm hơi đâu ở đó mà 17

Mình rút 11/10 qua STP thì đã về cách đây hơn 1 tuần rồi. Có lẽ mỗi cổng có thời hạn trả khác nhau, tùy vào lượng tiền mà nó có.

Rút những gì còn xót lại từ phiên bản JBP mà chờ dài cổ vẫn ko thấy tiền đâu ^_^ Định chơi trò dụ khị đây sao ^_^

Anh em có ai bị như mình ko?
Chia lãi bù thì dựa vào số pos sau reset để chia.
Số tiền tài khoản ko dùng đến nay vẫn thế, giờ nó cộng thêm tiền chia lãi bù. Hôm qua tới giờ nhớ như in con số 387.9$.
Giờ vào tiền ko cánh mà bay mất 20$. Nó ăn chặn mất 20$ vô cớ. Giờ tài khoản còn 367.9$. Vô lí hết sức. Ko lẽ nó thiếu tiền tới mức phải vậy sao nhỉ.
!@#$%^&*( :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Anh em có ai bị như mình ko?
Chia lãi bù thì dựa vào số pos sau reset để chia.
Số tiền tài khoản ko dùng đến nay vẫn thế, giờ nó cộng thêm tiền chia lãi bù. Hôm qua tới giờ nhớ như in con số 387.9$.
Giờ vào tiền ko cánh mà bay mất 20$. Nó ăn chặn mất 20$ vô cớ. Giờ tài khoản còn 367.9$. Vô lí hết sức. Ko lẽ nó thiếu tiền tới mức phải vậy sao nhỉ.
!@#$%^&*( :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Hình như em bị giống bác này. Quét đi 100% rồi đền cho có 28.47$ rồi tự nhiên giờ số 28.47$ đó mất tiêu, chỉ trả lại cho 3 pos gần hết hạn trong khi đáng lẽ phải là 16pos. Cũng coi như mất trắng à :|

Rút những gì còn xót lại từ phiên bản JBP mà chờ dài cổ vẫn ko thấy tiền đâu ^_^ Định chơi trò dụ khị đây sao ^_^

Mai bầu cat vê sần 2 là đây :binhsua12:

Update thêm cho các bác là từ 3pos "đền trật" hồi chiều hay sáng gì đấy em post giờ đã lên thành 27pos trên tổng 32 pos trước restart Và cái details của restart thì đổi thành ngày 07/31/2012 :)|
Ôi nó làm thế này ú tim mà chết mất.
À tiền đền bù nó lấy lại vẫn chưa trả lại cho em đấy ạ :-w

thấy mọi ng nói về việc dc trả lại pos chứ ko quét hết 100% , mình thử vào coi thì thấy đúng thế thật . Của mình 227 pos, nó quét 180 , còn lại 47 pos. Cũng còn may, như hum bữa vào thấy nó quét hết làm rụng chym .......

Vẫn chưa thấy tiền zja!!! :( Ngày mai là tròn 1 tháng re!!!! :(( Tháng tới đói méo mồm rồi!!!! =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week