Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
cho hỏi tý sau khi nó reset số pos cập nhật lại ko chính xác nữa nhỉ? Nó đã sửa xong lỗi chưa?

mới login vào thấy số pos nó tăng...chả hiểu nổi nó làm ăn kiểu gì luôn..mới đặt thêm cái lệnh rút hôm nay..chắc qua tết ta mới nhận dc :binhsua08:

Nhớ hồii JSS mỗii lần kết thúc có câu chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của các bạn qua đây sao ko còn nữa nhỉ :m121:

Nhớ hồii JSS mỗii lần kết thúc có câu chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của các bạn qua đây sao ko còn nữa nhỉ :m121:
sao ko còn, còn phải kiên nhẫn mà rút tiền chứ , rút 1,5 tháng rồi mà chưa thấy tiền đâu:binhsua04:

lúc đầu thì nữa tháng, sau đó 1 tháng..bi giờ thì tháng rưỡi cũng chưa thấy đâu hết

Nó nói rằng "bây chơi với tao thì tự hiểu là có câu đó đi khỏi ghi ra làm gì tốn thời gian" =))

Sắp tới ngày domain nó expire rồi chắc là mình nên withdraw thôi hix, chờ 48h chắc là ngày trước của ngày nó đóng cửa :D

Sắp tới ngày domain nó expire rồi chắc là mình nên withdraw thôi hix, chờ 48h chắc là ngày trước của ngày nó đóng cửa :D

Hehe rút giờ tháng 3/2013 nhận là vừa, thi thoảng dư tiền nó pay vài lệnh xong lại tịt rồi, tớ còn 4 lệnh rút ngày 11/10 vẫn pending 1 ngày luôn à :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week