Thảo luận về tốc độ đường truyền của mạng VNPT

rcafvp

mytv 350k, 5 nha dung :D

2mb là dowload ~ 250kb/s á :D
đúng rồi đó bác, mà đó là cái mức cam kết thôi, tức là nó cam kết tối thiểu được nhiêu đó. còn bình thường cứ phà phà >3MB/s nhé ;)

mình cũng vnpt 165k , cả tháng nay ko hiểu sao lướt google , youtube rất chậm , web khác bt :(

Viettel gói 12 mb 385/month , free 2 month

P/s : Ai có nhu cầu LH yh: tien.tinh2 (Mình có ng quen làm vt)

Viettel gói 12 mb 385/month , free 2 month

P/s : Ai có nhu cầu LH yh: tien.tinh2 (Mình có ng quen làm vt)
hồi bữa gọi cho bọn VT vô lắp cáp quang, nó chảnh, hỏi nhà mình cách nhà ông H(tại đây có 1 trạm phát sóng của VT) bao xa, và nói nếu qúa 1km thì ko lắp đc, phải kiểm tra địa hình đã, mà mình áng chừng hình như hơn 1km sao ấy ạ, nó éo vô nữa, thấy bọn chảnh chọe đã ghét, mình lắp mình mất $ cơ mà có xin ko của chúng nó đâu, giờ thì đg dùng gói 275k của VNPT.4Mb/512kb

mà mấy bác đào mộ ghê quá, topic từ hồi nào roài :D

Mình đang sài gói 275k của FPT nói chung không có vấn đề gì , coi phim online không bị giật !! :D:D

mạng vnpt chơi offer download vui lắm các cậu à...

hồi bữa gọi cho bọn VT vô lắp cáp quang, nó chảnh, hỏi nhà mình cách nhà ông H(tại đây có 1 trạm phát sóng của VT) bao xa, và nói nếu qúa 1km thì ko lắp đc, phải kiểm tra địa hình đã, mà mình áng chừng hình như hơn 1km sao ấy ạ, nó éo vô nữa, thấy bọn chảnh chọe đã ghét, mình lắp mình mất $ cơ mà có xin ko của chúng nó đâu, giờ thì đg dùng gói 275k của VNPT.4Mb/512kb

hum bữa mình lắp mình hỏi thằng nhân viên viettel: "anh ơi ở xa quá thì có lắp không ạ?" nó kêu: "tối đa 10km nha em, tháng trước anh phải lắp cho ông kia đi dây không mất gần 1 tuần" !

chắc viettel chỗ bạn tuyển phải mấy nhân viên chảnh rồi @@

hum bữa mình lắp mình hỏi thằng nhân viên viettel: "anh ơi ở xa quá thì có lắp không ạ?" nó kêu: "tối đa 10km nha em, tháng trước anh phải lắp cho ông kia đi dây không mất gần 1 tuần" !

chắc viettel chỗ bạn tuyển phải mấy nhân viên chảnh rồi @@
thông tin hữu ích quá, chỗ mình thì tuy nông thôn miền núi thật, nhưng từ chỗ trạm phát đó tới nhà mình, đường thôn xóm, chẳng có trở ngại gì cả, có lẽ nó ko cần khách hàng lắm :D

thông tin hữu ích quá, chỗ mình thì tuy nông thôn miền núi thật, nhưng từ chỗ trạm phát đó tới nhà mình, đường thôn xóm, chẳng có trở ngại gì cả, có lẽ nó ko cần khách hàng lắm :D
do nếu trả trước 3 tháng thì không mất phí lắp đặt, còn không trả trước 3 tháng thì 1km hay 100m hay 10km cũng chỉ có giá 500k thôi. nghe ông đó bảo thế cũng chả biết nữa @@ chỗ mình tới trạm phát sóng cũng tầm 500m dây ấy :)

mạng vnpt mấy bữa nay cùi vãi, cứ chiều tối, là load không nổi, đang chuản bị chuyển qua viettel cho rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week