Thảo luận về tốc độ đường truyền của mạng VNPT

110k/tháng VNPT :confused:

do nếu trả trước 3 tháng thì không mất phí lắp đặt, còn không trả trước 3 tháng thì 1km hay 100m hay 10km cũng chỉ có giá 500k thôi. nghe ông đó bảo thế cũng chả biết nữa @@ chỗ mình tới trạm phát sóng cũng tầm 500m dây ấy :)
chỗ mình cũng có người lắp rồi, trả trước mấy tháng thì tồng tiền là hơn 1tr hay sao ấy, bọn VT cậy có đầu tư của quân đội nên chảnh chăng, :D. Xài tốc độ cao thì ai chả thích, nhưng kiểu phục vụ như vầy thì chịu thôi, tớ mấy lần phản hồi như kiểu cãi nhau với bọn nhân viên của VT về cách làm ăn và chăm sóc khách hàng rồi, :))

110k/tháng VNPT :confused:
gói bác này là gói mega easy mà nhỉ? giá chưa thuế đã 250k rầu mà, mình cũng xài gói này, 275k/tháng, giảm 20% cước y tế còn 220k :-s

tốc độ vnpt chậm hơn mạng khác nhưng được cái ổn định hơn

lúc đang đo

khi đo xong.

đây là mạng tại trường học của tớ...vnpt cáp quang 350/tháng.

muốn dọn nhà xuống trường ở luôn.

lúc đang đo

khi đo xong.

đây là mạng tại trường học của tớ...vnpt cáp quang 350/tháng.

muốn dọn nhà xuống trường ở luôn.

gói của trường rẻ thế nhỉ @@ ước gì mình cũng được vậy. xài gói cũng 385k mà được 1/4 chỗ ấy :(

3128933066

gói 100k của giáo viên. ko phải miền núi nhưng tỉnh lẻ. ban ngày chắc dc nửa thế này :v

Gói của mình 450k ( tính cả VAT rồi ) . haizzz, đánh AOE với mấy đứa bạn trên Garena mà cứ lag suốt ,chán , dùng VIP72 để là Android mà xịt liên tục . Đang chán với thèng VNPT

Thì ra em nó lúc nhanh lúc chậm. Chẳng biết lúc nào là chính xác. Bây giờ test thì nó lại cho kết quả thế này !? (Gói 275K_VNPT)

Last edited:
3G ping có cao tý nhưng được cái 50k/ 1 tháng-- ngon bổ rẻ :D :D

đang dùng gói 210k/1 tháng
ping 2x :D dow test thì 4.6mb Up 0.6
dùng lap pub wifi ra cho đt dow thì tốc độ dow game trên CH rất tốt 1mb/1s :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week