Solved Thẻ ACB lại bị âm tiền , giúp mình mới :((

giao dịch thì vẫn chưa phát sinh, mình xài debit của exim, mình đã khóa mới sáng nay khi chưa phát sinh, k bít khóa xong rồi thì nó có phát sinh k nữa :(

ACB nó cho làm 2 thẻ lận mà, thẻ nào cũng "phờ ri" , cầm CMND ra dky là có thẻ ngay và có thể ver cũng như with pp

1 là visa PrePaid

2 là Master Dynamic

1 người có thể làm 2 thẻ này, ai làm thẻ nào rồi thì có thể làm thẻ còn lại dc. Còn chủ thớt bị âm tiền thì cứ vứt thẻ đó, ko sao đâu mà lo :D

Làm off mà dùng card của mình thì bó tay r. may vẫn chưa nhiều, chứ gặp cái off nào tầm vài chục $ mỗi tháng nó renew cho thì tắt thở
nộp tiền cho nó rồi hủy 1 lần đi cho xong.
Lỗi này là do mình ko cẩn thận chứ ko phải do lỗi của bank nên bank nó vẫn tính là giao dịch hợp lệ
nên là vẫn phải nộp tiền đó

Làm off mà dùng card của mình thì bó tay r. may vẫn chưa nhiều, chứ gặp cái off nào tầm vài chục $ mỗi tháng nó renew cho thì tắt thở
nộp tiền cho nó rồi hủy 1 lần đi cho xong.
Lỗi này là do mình ko cẩn thận chứ ko phải do lỗi của bank nên bank nó vẫn tính là giao dịch hợp lệ
nên là vẫn phải nộp tiền đó
khuyên thớt 1 câu cứ quăng cái thẻ đó ko cần phải nộp tiền ngu làm gì cả, ra làm cái master mà xài

bank hỏi thì cứ nói :tôi ko nghe, tôi ko thấy, tôi ko biết những gì đang xảy ra, maybe thông tin thẻ của tôi đã bị hack :D... bla bla bla... là dc

khuyên thớt 1 câu cứ quăng cái thẻ đó ko cần phải nộp tiền ngu làm gì cả, ra làm cái master mà xài

bank hỏi thì cứ nói :tôi ko nghe, tôi ko thấy, tôi ko biết những gì đang xảy ra, maybe thông tin thẻ của tôi đã bị hack :D... bla bla bla... là dc
mong đc vậy thì tốt, xui xui nó gửi giấy báo về tận nhà hay điện thoại trực tiếp kêu lên thanh toán nợ thì chỉ có bán thân mà trả thôi :mad:

mong đc vậy thì tốt, xui xui nó gửi giấy báo về tận nhà hay điện thoại trực tiếp kêu lên thanh toán nợ thì chỉ có bán thân mà trả thôi :mad:
Như mình đã nói, nói là tôi không biết, thẻ này đã lâu tôi ko sử dụng, bây giờ bị âm là sao...abc....xyz... gì đó là qua, vài trăm or vài triệu của bạn cũng giống như là hạt cát với bank thôi :D

Như mình đã nói, nói là tôi không biết, thẻ này đã lâu tôi ko sử dụng, bây giờ bị âm là sao...abc....xyz... gì đó là qua, vài trăm or vài triệu của bạn cũng giống như là hạt cát với bank thôi :D

thực ra Bank nào cũng có quỹ phòng rủi ro cả rồi nhưng có những quỹ âm đến nỗi lãnh đạo NH còn phải đi bóc lịch, nếu không muốn đi thì đổi tội đó cho KH đi hộ, mở thẻ kiểu gì chả chấp nhận cái term and condition ngân hàng đưa ra, về đọc kỹ lại sẽ thấy KH hoàn toàn chịu trách nhiệm à nha.

ACB nó cho làm 2 thẻ lận mà, thẻ nào cũng "phờ ri" , cầm CMND ra dky là có thẻ ngay và có thể ver cũng như with pp

1 là visa PrePaid

2 là Master Dynamic

1 người có thể làm 2 thẻ này, ai làm thẻ nào rồi thì có thể làm thẻ còn lại dc. Còn chủ thớt bị âm tiền thì cứ vứt thẻ đó, ko sao đâu mà lo :D
làm cả mấy cái đề visa hết còn được nữa là

1 là visa PrePaid

2 là Master Dynamic

của mình chắc chắc 100% là prepaid, trên thẻ có ghi chữ đó mà a :( màu bạc bạc

cái của mình nó sẽ tăng âm lên hàng tháng và sẽ nhắn tin vào điện thoại mình , mình để vậy, nó tăng lên cả mấy chục luôn thì khỗ a, chứ nộp tiền ngu mình cũng tiếc lắm a, vì mình không có sài mà :(

sặc tiết nhỉ?
chả hiểu làm ăn thế éo nào nữa
mà e mấy tuổi
cẩn thận nó cho quả lừa thì vỡ mồm

ai lừa em anh , ngân hàng a hả? chị trong ngân hàng nói là tùy em, em muốn kệ cũng được , xong chỉ nói thêm 1 câu, " chị chỉ sợ là nó sẽ trừ tiếp vào mõi tháng nữa" :( hic

em 20, năm 93 a :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week