Thế nào là ảnh phản cảm đồi trụy ?

Status
Not open for further replies.

CR7777

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Nick Rinny6789 bị band cũng chỉ là vì vấn đề gây tranh cãi này http://mmo4me.com/showthread.php?51977-Gop-y-mod-nen-lam-viec-cho-cong-tam

Thứ nhất em muốn mọi người và đặc biệt là admin cho ý kiến những bức ảnh http://mmo4me.com/showthread.php?519...hay-rong-rong-http://mmo4me.com/showthread.php?986...OBICOM/page144 có phải là những bức ảnh đồi trụy phản cảm ko hay đấy là nghệ thuật . Ảnh hoàn toàn ko phơi bày bất cứ 1 bộ phận nào gọi là nhạy cảm trên cơ thể người phụ nữ thì sao gọi là ảnh đồi trụy hoặc có thì đã được che đi ( cái này các báo điện tử hay truyền hình họ vẫn đưa lên nhưng cũng đã che đi đấy thôi )

Còn bác nào nói thẳng luôn là ảnh xxx thì cho em xin cái định nghĩa chính xác về xxx với ạ ?

Nếu admin bảo đây là những bức ảnh phản cảm và đồi trụy thì cũng là lời cảnh báo với các anh em về sau đừng nên post những kiểu ảnh đại loại như thế ko lại bị band nick giống em . Vì em đã từng post vài topic kiểu thế chứ đấy ko phải là topic đầu tiên đâu ạ

Thứ 2 topic này mình cũng xin gửi vài lời đến mod mirinda , begs_nt và quydem ít hay nhiều thì 3 bác cũng liên quan đến việc này

@ Mirinda : bác bảo là theo bác đó là ảnh phản cảm nên bác band nick của em nhưng có khá nhiều ý kiến bảo đấy là những bức ảnh hết sức bình thường và 1 số người còn bảo đấy là nghệ thuật nhưng bác vẫn đã band nick em dường như đấy là bác đang làm theo cảm tính của mình chứ ko phải là tôn trọng toàn bộ ý kiến ae trong forum. Nếu bác làm việc theo như mod nhatquangnguyen là những trường hợp thế này thì lập topic tham khảo nếu anh em vote band lúc đấy em sẽ chẳng kêu ca gì

@ begs_nt : vì bạn là con gái thì tất nhiên bạn sẽ ko thích những topic đại loại như thế thì cái này mình hiểu nhưng bạn nói cả dân MMO thèm thuồng cái đó thì bạn lại sai ? thèm thuồng cái gì hả bạn ? con trai người ta thích cái đẹp cũng là cái tội à ? lúc nào bạn được đầu thai làm con trai thì bạn hiểu :) còn bạn nói văn hóa forum mình thấp thì bạn vơ hết những người lập topic như thế và những người bình luận cũng như thank cho topic đó là văn hóa thấp à ? bạn văn hóa cao nên bạn đủ tư cách nhận xét như thế đúng ko ?

@ quydem : em bị band 3 ngày cũng chẳng sao nhưng bác luôn vote cho những ai lập topic giống em đều phải bị band hết đặc biệt bác luôn đòi phải band nick mod Nokia em thấy đây là lý do xuất phát từ cá nhân bác ? vì bác đã từng nói người yêu của bác tự tử chỉ vì những thằng post ảnh xxx . Bác luôn bị ám ảnh bởi cái đấy nên đi đâu bác cũng đòi band hết . em rất hiểu cho cảm giác đó của bác nhưng bác đừng vơ đũa cả năm thế :( với bác đó là ảnh xxx còn với người khác là 1 nghệ thuật ? bác ko thể áp đặt như thế dc

Còn giờ thì chờ admin vào cho ý kiến là những bức ảnh đại loại như thế có dc tiếp tục tồn tại trên diễn đàn này nữa hay ko ?

Last edited by a moderator:
Nãy giờ đọc cm của Luke bây giờ mới biết Luke là boy :">
Sr tui hiểu nhầm nha :">
Bạn nói thế thì nguy hiểm quá =))
Luke ơi thế đi đường thỉnh thoảng có tia gái không hay chỉ chính chuyên với người yêu thôi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week