Thêm 1 lần nữa em bị lừa. Trung gian canawan cần có 1 hướng giải quyết hợp lý? anh em phán xét.

Status
Not open for further replies.
post bên Suggestion đó bạn, nhờ MOD nào trong đó phần xử dùm cho nhanh :D

bên đó là tiếp nhận ý kiến đóng góp chứ ko phải để giải quyết tranh chấp bạn :). cứ để ở đây là hợp lsy rồi

mình thấy nên trả tiền cho thớt là đúng. Ở trường mình có trường hợp thế này. Học sinh cam kết (biên bản, hợp đồng) học ôn thi vào lớp 10 và nộp học phí đầy đủ, sau đó lại không đi ôn. Ông hiệu trưởng ko chấp nhận, bắt ko đi ôn phải nộp đủ số học phí mới được lấy hồ sơ.
Nếu thớt đã dạy cho người ta, người ta cũng jhọc rồi. công sức, trí tuệ người ta bỏ ra thì phải được trả. Còn thằng kia ko theo thì kệ nó.

"về học nhiều đi" <--- ko biết hàm ý câu này như nào nhỉ, ca này khó.. hóng xem thế nào

"Làm gì có ai nhận đc $ từ site về pp trong vòng 1 tiếng" bạn đã nói gì .....cũng chúc bạn thắng vụ này chơi ug thì là con dao 2 lưỡi đó nên cẩn thận...:binhsua141:

Tớ đã cảnh báo ngay c lúc chưa giao dịch với nó rồi mà ko nghe. Còn thằng này nếu nó scam cậu nữa thì tớ sẽ pub info của nó cho anh em sử lý. Ug bị banned giờ sang mmo làm cun mà xong sao?

3 người vào 1 room nói rõ ràng..mình cũng giao dịch trung gian với canawan nhiều lần rồi..và trước khi giao dịch mình hỏi xin ý kiến của canawan về cách xử lý..tại thớt ko chịu nói rõ giao kèo của thớt với thằng kia là thế nào..canawan đâu thể send tiền khi chưa có sự đồng ý của 2 bên...giờ chỉ còn cách gọi bạn kia lên thôi..nếu ko lên thì coi như có âm mưu..

Anh em xem log chat giải trí nhé,( thằng thớt không up load chat vì nó có biết chụp và up đâu =))) T chẳng thích chửi m thớt à,Vì m mới tập tọe. Hôm qua m xin cc t cho, hỏi check ở đâu t cũng chỉ, thế mà h quay lại cắn.xin lỗi M ngu còn hơn cả con Tró,Nhìn con cc mà chẳng biết ở đâu mà đòi nghĩ ra cái tut 200$ để t mua à cho m lên haivl.com được đấy :D. hôm qua giờ t gửi tiền trung gian để chọc. xem cái tut của m thế nào, ai ngờ nghe m nói with tiền về visa thì vl rồi, nên with về pp, mà m có làm được đâu, tut chưa test success mà đi bán à.M nói hủy giao dịch chứ t đâu nói hủy.
Sẵn tiện cho rao: Fund $ Bank clickandbuy.com . ai cần $ này thì pm, (giá 30%. Bảo hành $ trong 1 tuần.)-(50% bảo hành 1 tháng) Giao dịch trung gian. ;))
Hồi h t chưa scam của thằng nào 1 đồng nào nhé,đừng có bảo t scam, Thuận mua vừa bán không thì té thôi, T scam sao t k thay yahoo khác để scam mà lại vẫn cứ dùng yahoo này. Mấy con *** adua chém gió cmt nhảm thì next giùm

- - - Updated - - -

Tớ đã cảnh báo ngay c lúc chưa giao dịch với nó rồi mà ko nghe. Còn thằng này nếu nó scam cậu nữa thì tớ sẽ pub info của nó cho anh em sử lý. Ug bị banned giờ sang mmo làm cun mà xong sao?
ug t bị baned vì lí do scam hay lí do gì vậy pro, có thấy admin ghi lí do baned là gì không, biết thì nói không thì dựa cột nghe nhá, pub info thích thì cứ pub ra, bố đâu có ngại thằng nào
thanks bạn rất nhiều. bạn nói rất hợp tình hợp lý. rõ ràng ko theo thỏa thuận ban đầu. mình cũng đã nói với bạn canawan về thỏa thuận đó trước khi bạn ý nhận $ từ dont cry. thỏa thuận là: mình chỉ site, dạy cách reg acc, fund tiền vào acc, rồi rút tiền về pp hoặc visa. mình đã chỉ. Nhưng bạn kia phá hợp đồng, bắt mình tự làm, show proof trong vòng 1 tiếng. Thế có khác gì là bắt bí, ko muốn trả tiền. Làm gì có ai nhận đc $ từ site về pp trong vòng 1 tiếng
Haha, m là thằng nói hủy giao dịch chứ có phải t đâu :-/, log chat còn rõ ràng ra thế kia mà thằng ngu học

Last edited by a moderator:
Log chat thấy vuivui nói chỉ mới chỉ có 1/5 quá trình thui mờ và vuivui nói hủy giao dịch....... trung gian nào dám gởi $ cho bạn khi mà chính bạn hủy giao dịch chứ......

loạn cào cào cả lên, thớt đòi hủy giao dịch trước kìa.

Anh em xem log chat giải trí nhé,( thằng thớt không up load chat vì nó có biết chụp và up đâu =))) T chẳng thích chửi m thớt à,Vì m mới tập tọe. Hôm qua m xin cc t cho, hỏi check ở đâu t cũng chỉ, thế mà h quay lại cắn.xin lỗi M ngu còn hơn cả con Tró,Nhìn con cc mà chẳng biết ở đâu mà đòi nghĩ ra cái tut 200$ để t mua à cho m lên haivl.com được đấy :D. hôm qua giờ t gửi tiền trung gian để chọc. xem cái tut của m thế nào, ai ngờ nghe m nói with tiền về visa thì vl rồi, nên with về pp, mà m có làm được đâu, tut chưa test success mà đi bán à.M nói hủy giao dịch chứ t đâu nói hủy.
Sẵn tiện cho rao: Fund $ Bank clickandbuy.com . ai cần $ này thì pm, (giá 30%. Bảo hành $ trong 1 tuần.)-(50% bảo hành 1 tháng) Giao dịch trung gian. ;))
Hồi h t chưa scam của thằng nào 1 đồng nào nhé,đừng có bảo t scam, Thuận mua vừa bán không thì té thôi, T scam sao t k thay yahoo khác để scam mà lại vẫn cứ dùng yahoo này. Mấy con *** adua chém gió cmt nhảm thì next giùm
View attachment 26118View attachment 26119View attachment 26120View attachment 26121

- - - Updated - - -

ug t bị baned vì lí do scam hay lí do gì vậy pro, có thấy admin ghi lí do baned là gì không, biết thì nói không thì dựa cột nghe nhá, pub info thích thì cứ pub ra, bố đâu có ngại thằng nào

Haha, m là thằng nói hủy giao dịch chứ có phải t đâu :-/, log chat còn rõ ràng ra thế kia mà thằng ngu học
Giờ này mà mày còn cãi là mày không scam hả thằng cờ hó này?

Giờ này mà mày còn cãi là mày không scam hả thằng cờ hó này?
m post cho t proof t scam của ai 1$ nào cho t mở rộng tầm mắt tí,còn việc mấy thằng mua acc pp xem kĩ add vn mua xong về thành add thailan, nói t scam thì nghe hài vl ;)) mình newbie chưa mở rộng tầm mắt được, cho xem cái proof chuyển $ và bị scam đê pro

mình thì mù tịt về pp nhưng nghe các bác nói chắc có dấu hiệu hàng bửn hả!!! oạch!!! thế này cạch 2 ông này ra coi chừng ăn cam!!! :)

View attachment 26118View attachment 26119View attachment 26120View attachment 26121

- - - Updated - - -

tôi cũng chưa hiểu đây là forum mmo ma` cứ bàn luận về UG ầm ầm tớ nghĩ mod vào đây close cái topic vớ vẩn này đi bàn luận về Ug theo rule đủ band rồi mod giải quyết luôn đi

bớ công an vào gô cổ hết bọn Hacker này đi ..... hú hú hú

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week