New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

Lời khuyên chân thành : Site này sẽ scam nhanh hơn site kia . Chủ thớt quá vô trách nhiệm , site cũ scam ko lo hậu quả , trốn qua đây làm cái mới à !

:binhsua39: tớ đề nghị bạn longtinhgroup để cho newbie sống nhé. Bạn đừng vì lợi mình mà bán đứng người khác. Vừa phải thôi bạn ạ

ông chủ pic là typhummo bị baned rồi đó ko dám dep đâu anh em đợi ông ấy đưa proof dep hẳn dep nhá

ban nick thớt đi là vừa , lừa newbie vụ gian hàng online xong qua tới hyip luôn :D

But here's the kicker that makes this program absolutely insane! ... You receive $0.10 for each position purchased by new or current members after yours within the limit of $2.Example: If you have 2 positions that it cost $1.25 each ($2.5 total) and after you members purchase 20 other positions, you receive $0.10 * 2(your positions) * 20(other positions) = $4.

Sau khi 20 thằng dep mua poítion thì thằng trước nhận $. Chủ thớt chơi trò lấy ae làm gạch lót đường cho bác làm giàu nhỉ .

Mình nghĩ mấy round đầu thì nó ko đủ máu để chạy đâu chủ yếu là End của round trong bao lâu . Site này chắc sống được 1-3 ngày @@

Last edited by a moderator:
ông chủ pic là typhummo bị baned rồi đó ko dám dep đâu anh em đợi ông ấy đưa proof dep hẳn dep nhá

sao biết ,sao biết,=))=))=))=))=))=))
nếu là đúng thì theo phong cách của thằng typhummo thì chỉ dep ví dụ rồi ăn tiền hoa hồng thôi.
bài học site kia vẫn còn kìa.

Suốt ngày lừa tình newbie tham gia mấy trò này, khuyến khích ngta dep vào để mình hưởng lãi và ăn tiền ref. đúng là dã man quá bác ak. Bác ăn dc vài chục $ của nó nhưng a e VN sẽ mất biết bao nhiêu $ vào nó, biết rằng con ng phải có lòng tham, bác chào mời như thế newbie ắt sẽ nhảy vào thôi.

Thôi anh giải tán đê đừng đạp lên nhau mà sống ! Đứa nào tụ tập ở khu vực này nữa cho về đồn hết

Chơi kiểu lấy thằng sau trả thằng trước=====> cuối cùng nhiều người tham gia, nó scam phát , thế là toi, chỉ lợi thằng admin. up cho bác nào muốn chơi. Em ở ngoài cổ vũ thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom