New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

vài bữa chắc cũng đi học làm 1 site HYIP để lừa tình lấy tiền thui....:D :binhsua35:

hì, mình cũng tính chơi site này

Đêm nay 0 giờ mình sẽ tạo topic có proof đàng hoàng và rb anh em đầy đủ nhé
site có phần thưởng 25$ nếu chiến thắng mình xin chia đều với anh em

Có gì mong đc anh em ủng hộ nhé.
Cám ơn anh em trước:binhsua41:

Anh em đợi 11h50 mình sẽ tạo topic nhé, hi

Mình nghĩ với site này, anh em nào chiến từ 0h ->6h sáng thì tỉ lệ lấy lại vốn và lãi lớn là rất cao, từ 6h-> hết ngày mai vẫn có tỉ lệ chiến tốt
còn hết 1 ngày thì mình nghĩ mọi người ko nên dep thêm vào nữa, ko nên nhìn proof của người chơi đầu mà ham.
12h đêm nay ai muốn kiếm tiền với mình thì thức với mình nhé, hi

trc mình chơi 1 site dạng này là megamoneytripler rồi, cũng chơi lúc nó mới ra nhưng bị muôn mất 2h thế là chờ đến gần 1 tháng rồi chưa có tiền đây nè

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

sao biết ,sao biết,=))=))=))=))=))=))
nếu là đúng thì theo phong cách của thằng typhummo thì chỉ dep ví dụ rồi ăn tiền hoa hồng thôi.
bài học site kia vẫn còn kìa.
bác này làm mình nhớ đến typhummo thật

trc mình chơi 1 site dạng này là megamoneytripler rồi, cũng chơi lúc nó mới ra nhưng bị muôn mất 2h thế là chờ đến gần 1 tháng rồi chưa có tiền đây nè

chơi site này mình sẽ công khai số tiền gửi, số tiền rút
mình sẽ gửi 90% số tiền lãi vào gửi tiếp để admin có tiền trả lãi cho anh em đi sau.
Mình mong rằng mọi người cũng vậy, để nuôi site ko cho site scam nhanh

ai chơi site này với mình hoặc muốn làm bạn với mình thì add yh mình nhé: mmo_online4er
rất vui đc làm quen với mọi người

oh my god,lập topic liên tục vậy nè,chơi *** thua còn đỡ tức hơn chơi mấy cái giật gân này à

Khuyến cáo các bạn đừng nên chơi những site như này nhé. Nó thực sự không có lợi vì $ of người này bù ngươi khác. Bạn được $ còn người khác sẽ mất $. và cuối cùng sẽ là cả 2 cùng mất khi số$ đã def vào khá lớn rồi. > site sẽ scam. thiếu gì trang HYIP lâu ngày ngon mà các bạn cứ đâm đầu vào muốn lấy $ nhanh. Vậy chỉ làm lợi cho chủ theart và admin site thôi. or chủ theart vừa là admin luôn, or bạn admin gì đó(cái này nếu ko phải chủ theart bỏ qua)... Tớ theo dõi cái này từ hôm trc rồi ngon đã chơi rồi. Nói vậy thôi mọi người tự suy nghĩ xem nhé.

oh my god,lập topic liên tục vậy nè,chơi *** thua còn đỡ tức hơn chơi mấy cái giật gân này à
chơi những site này cũng đc bạn ạ nhưng chúng ta phải nghĩ cho lợi ích chung. Ko nên vì bản thân mà lừa những người đi sau khiến họ bị lỗ tiền
Với site mới này đến đúng 11h50 mình sẽ lập topic và có proof dep với mọi người, đã chơi thì phải có trách nhiệm với mọi người.
Mình nói trước với thể loại site này ai mà chơi sớm với mình sẽ có lãi lớn, nhưng càng về sau thì càng khó khăn hơn nên ai muốn chơi với mình thì cố gắng thức khuya với mình tí chút nhé :binhsua43:

Tùy tình hình xém thế nào sáng mai mình sẽ đưa ra lời khuyên cho mọi người có lên chơi tiếp hay ko

lại 1 thằng tó vào clone nick dụ dỗ anh em chơi,ai mà làm ref nó là nó nuốt luôn tiền RCB đó,ăn thêm cam của site đó,mất cả đôi đường.nó là thằng nào anh em biết rồi nhé.=))=))=))=))=))=))=))=))

lại 1 thằng tó vào clone nick dụ dỗ anh em chơi,ai mà làm ref nó là nó nuốt luôn tiền RCB đó,ăn thêm cam của site đó,mất cả đôi đường.nó là thằng nào anh em biết rồi nhé.=))=))=))=))=))=))=))=))

mình ko clone. tiền mình nhận đc từ mọi người mình sẽ gửi lại theo đúng lời mình nói. Trong vòng 5' mình mà ko gửi các bạn cứ tố cáo mình,
site scam thì ai cũng biết nhưng mình chỉ tìm những người chơi sớm nhất với mình, còn từ sáng mai tùy vào số tiền nhận chúng ta sẽ xem có nên khuyên khích mọi người chơi hay ko và những ai chơi với mình nên trích tiền lãi ra 90% để nuôi site.
Đó là suy nghĩ của mình, có gì sai các bạn cứ nói với mình

Tao có ai nói đích danh đâu mà có thằng giật mình thế nhỉ,chơi sớm cũng phải có thằng đằng sau nó dep vào thì mới có lãi,admin nó làm éo gì có tiền mà trả cho mem.
Phần thưởng 25$ chia đều cho anh em,nghe khắm vice ca lone.
Lại còn trích 90% lãi ra dep lại,còn thối hơn nữa,dep mà lãi đc là may chứ còn hi vọng gì mà dep lại.

Nói chung hơi dị ứng với mấy kiểu site này nên nói hơi quá,a e thông cảm nha.=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Chủ thớt nhiệt tình với a em nhỉ ! Nhưng mình thấy cái này chỉ dc cái lợi trước mắt , hậu quả nặng nề lắm , chỉ thương cho newbie thui ! Mấy cái hệ thổng này nói thẳng ra là lừa đảo ! Mua share theo cấp , càng ngày càng cao và trái cam càng to và bự đầy mật đắng :)

P.S : giới thiệu site thì thớt nên có trách nhiệm với đồng bào 1 tý , đừng nghĩ lợi ích cho riêng mình

Chuẩn men! Dính quả empa.pro là đã ngán cái thể loại này rồi! Tội lỗi, tội lỗi! :m196::m196::m196:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom