New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

site scam đó, tại vì mình rút 4 proof 5$->1$ (tổng 13$) mà nó ko pay 1 cái nào cả
chính thức scam rồi.
Tiễn em nó lên đường thôi, tổng thiệt hại là hơn 23$ :)

Móa nó vừa pay 0.2 mới chết chứ:D:D.
dep vào 2.5$ lấy ra 0.62+0.6+0.4+0.2 +0.1(RB)=1.9$ móa nhà nó lỗ 0.6$ topic kia lỗ 7$ nữa. Haizzzz.

Tăng tiền gấp đôi trong 1 ngày :D:D:D

Không dám chơi lần 3:D

may quá mình vừa yêu câu rút thì nó trả luôn vậy là chỉ lỗ 0.35$

Nó tự scam ấy mà..các bác để ý 2 thằng admin có khi người vn cũng nên,bọn tây ít thằng ăn non lắm.toàn làm quả tO..đằng này thì toàn24-48h là scam..toàn ăn non.khôn lỏi như thế này chỉ có vn thôi.
Sau 2 ngày ăn 2 quả cam...( bùn ngồi photoshop chơi )

Các bạn mất tiền mà vui quá nhỉ :D . Kinh nghiệm đi nha , cạch mấy site này ra . Bạn langbain pro mà hỏi gì kì vậy ? Nó tự biên tự diễn chứ sao !!!

Đề nghị ban nick chủ topic cảnh cáo :binhsua38:

chiến thuật trả cho 1 vài người rồi thông báo bị hack để lần sau tiếp tục mở site
chứ còn nếu scam lun thì lần sau mở site ko ai chơi nữa

lần sau cạch mặt thằng này :D mình dep 19$ = PP ai biết cách lấy lại tiền ko chỉ mình với :(

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Nó tự scam ấy mà..các bác để ý 2 thằng admin có khi người vn cũng nên,bọn tây ít thằng ăn non lắm.toàn làm quả tO..đằng này thì toàn24-48h là scam..toàn ăn non.khôn lỏi như thế này chỉ có vn thôi.
Sau 2 ngày ăn 2 quả cam...( bùn ngồi photoshop chơi )

tôi nghĩ chỉ topic có dính líu đến vụ này
1. có proof số tiền lớn >5$ (mình request 5$ mà ko đc pay) rồi post lên để mọi người dep vào
2. trước lúc site scam thì chủ topic tuyên bố rcb 200% để mọi người dep vào
3. Chủ topic tuyên bố nhiều người ref mà ko có tên khiến mọi người bị mất 1 khoản kha khá, và việc xóa tên trên nick upline chắc chỉ admin mới làm đc

Cuối cùng cái tên Đỗ Tần Vương cả đời mình ko quên vì đó là upline JSS của mình ăn chặn tiền RCB 150 pos của mình. Và đó chính là banned typhummo

VOTE BAN FOREVER CHỦ TOPIC

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

ai nhận đc rcb với LR có tên Do Tan Vuong thì up cái proof lên cho mình để ban nick chủ topic forever (clone của scam typhummo)

cái này chắc thắng admin nó tự sướng rùi, chứ mình thấy bọn hacker giờ toàn để lại thông tin chi tiết liên lạc, như mấy bác byg nhà ta ^^!

pleasetellmewhy chụp và up proof lên topic này lun nha để police vào làm việc, loại bỏ scammer ra khỏi (nếu có)

chiến thuật trả cho 1 vài người rồi thông báo bị hack để lần sau tiếp tục mở site
chứ còn nếu scam lun thì lần sau mở site ko ai chơi nữa

lần sau cạch mặt thằng này :D mình dep 19$ = PP ai biết cách lấy lại tiền ko chỉ mình với :(

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

tôi nghĩ chỉ topic có dính líu đến vụ này
1. có proof số tiền lớn >5$ (mình request 5$ mà ko đc pay) rồi post lên để mọi người dep vào
2. trước lúc site scam thì chủ topic tuyên bố rcb 200% để mọi người dep vào
3. Chủ topic tuyên bố nhiều người ref mà ko có tên khiến mọi người bị mất 1 khoản kha khá, và việc xóa tên trên nick upline chắc chỉ admin mới làm đc

Cuối cùng cái tên Đỗ Tần Vương cả đời mình ko quên vì đó là upline JSS của mình ăn chặn tiền RCB 150 pos của mình. Và đó chính là banned typhummo

VOTE BAN FOREVER CHỦ TOPIC

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

ai nhận đc rcb với LR có tên Do Tan Vuong thì up cái proof lên cho mình để ban nick chủ topic forever (clone của scam typhummo)

có bằng chứng ko bạn? trên đây bạn mới có lập luận, nghe có vẻ có lý nhưng ko có bằng chứng thì làm sao mod giải quyết đc

mình tìm cái proof nhận tiền rcb từ LR có tên Do Tan Vuong ko thấy

Ai nhận tiền từ longtinhgroup mà LR có tên là Do Tan Vuong thì up lên hộ mình

Đây là nick JSS mình làm ref của typhummo (Do Tan Vuong) và bị scam 150pos ko đc rcb
phải loại bỏ loại này ra khỏi forum, thà bị nước ngoài scam còn hơn bị chính người VN scam người VN

Hôm nay nhìn tên LR rcb của chủ topic là Do Tan Vuong mình ngờ ngợ mà vừa kiểm tra mới dám chắc 100% là con dog typhummo

mình tìm cái proof nhận tiền rcb từ LR có tên Do Tan Vuong ko thấy

Ai nhận tiền từ longtinhgroup mà LR có tên là Do Tan Vuong thì up lên hộ mình

Đây là nick JSS mình làm ref của typhummo (Do Tan Vuong) và bị scam 150pos ko đc rcb
phải loại bỏ loại này ra khỏi forum, thà bị nước ngoài scam còn hơn bị chính người VN scam người VN

Hôm nay nhìn tên LR rcb của chủ topic là Do Tan Vuong mình ngờ ngợ mà vừa kiểm tra mới dám chắc 100% là con dog typhummo
http://mmo4me.com/attachment.php?attachmentid=11135&d=1337772796
của bác trungtrantn
attachment.php

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week