New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

thằng này sống lại rùi bà con ơi , vui quá , chủ thớt đâu vào rb đi chứ :
bằng chứng paypal nè (5h sáng ngày 27/5 nhận nè) :View attachment 11324

thanks mình 1 câu vì báo tin vui cho anh em nhé :binhsua144::binhsua144::binhsua129:
Thôi thôi sợ lắm rồi, site hom trước nữa sống lại còn mừng
pending mấy cái tới giờ vẫn bặt vô âm tín

Sau này thiếu tiền tiêu vặt là ngta sẽ làm ra những site thế này để kiếm tý cháo đó, có khi là ng VN làm cũng nên.

Site này mới ra chuẩn bị hoạt động lúc 12h khuya tối nay. Anh em đăng kí và chuẩn bị canh giờ để dep nhé Đảm bảo ae nào tối nay canh đúng giờ mà dep 100$ thì sáng mai thức zậy thấy 200$ liền. hihi.

Thế mà cũng tin:
  • Site mới ra.
  • Đảm bảo dep 100$ thành 200$ mà ko có proof.

Theo ông này có ngày bán nhà đấy

Last edited by a moderator:
Thế mà cũng tin:
  • Site mới ra.
  • Đảm bảo dep 100$ thành 200$ mà ko có proof.
Theo ông này có ngày bán nhá đấy
mình gửi vào hơn 30$ mà 1 lúc sau mới lên đc có 3$ vậy mà chủ topic 5' sau đã rút về 2 proof 20$
==> câu khách

site của chủ topic rồi, thằng dog typhummo đi lừa anh em VN hả mày
con súc vật

Ủa gì mà som tụ thế,thèng chủ thớt nó bán cam rùi à???:binhsua35:

Hôm qua có đứa nào fake yahoo pm chửi mình , chắc bị mình tố cáo nên tức quá đây mà :D

Chả hiểu sao có nhiều người mê muội mấy cái site này nhỉ,lãi chả đc bao nhiêu lại ngồi canh cả ngày chờ nó lên lãi rùi rút,mà rút chắc gì nó đã trả,đến khổ

ẹc vừa có 1 mail thế này bà con xem thế nào nhé
Sau khi ngày hôm qua, mặc dù InvestPositions phục hồi và hoạt động bình thường, một số nhà đầu tư tiềm năng có thể đã mất niềm tin trong InvestPositions và cần sự giúp đỡ của bạn để giành chiến thắng sự tự tin của họ.
Làm thế nào bạn có thể giúp đỡ?
Xin vui lòng gửi tất cả các chứng minh thanh toán trên diễn đàn, để xem tất cả mọi người rằng InvestPositions không trở thành SCAM và sẽ không bao giờ trở thành.
Ngoài ra xin vui lòng thúc đẩy các trang web nơi bạn có thể để thu hút các nhà đầu tư nhiều hơn trên trang web.

Tại sao bạn nên giúp chúng tôi?
Khi một nhà đầu tư tiềm năng sẽ truy cập vào các trang web và thấy rất nhiều bằng chứng thanh toán, sẽ mua vị trí và bạn sẽ nhận được nhiều tiền hơn
Ngoài ra nếu bạn quảng bá trang web, bạn thu thập được giới thiệu và sẽ nhận được nhiều tiền hơn từ mỗi vị trí mua chúng.

PS: Tôi cập nhật các cuộc thi xếp hạng. Trong chính xác 24 giờ kể từ bây giờ sẽ được giao cho 2 người chiến thắng. Bạn vẫn có cơ hội để giành chiến thắng ít nhất một trong hai giải thưởng của $ 25. Chúc may mắn!

Admin của InvestPositions

ẹc vừa có 1 mail thế này bà con xem thế nào nhé
Sau khi ngày hôm qua, mặc dù InvestPositions phục hồi và hoạt động bình thường, một số nhà đầu tư tiềm năng có thể đã mất niềm tin trong InvestPositions và cần sự giúp đỡ của bạn để giành chiến thắng sự tự tin của họ.
Làm thế nào bạn có thể giúp đỡ?
Xin vui lòng gửi tất cả các chứng minh thanh toán trên diễn đàn, để xem tất cả mọi người rằng InvestPositions không trở thành SCAM và sẽ không bao giờ trở thành.
Ngoài ra xin vui lòng thúc đẩy các trang web nơi bạn có thể để thu hút các nhà đầu tư nhiều hơn trên trang web.

Tại sao bạn nên giúp chúng tôi?
Khi một nhà đầu tư tiềm năng sẽ truy cập vào các trang web và thấy rất nhiều bằng chứng thanh toán, sẽ mua vị trí và bạn sẽ nhận được nhiều tiền hơn
Ngoài ra nếu bạn quảng bá trang web, bạn thu thập được giới thiệu và sẽ nhận được nhiều tiền hơn từ mỗi vị trí mua chúng.

PS: Tôi cập nhật các cuộc thi xếp hạng. Trong chính xác 24 giờ kể từ bây giờ sẽ được giao cho 2 người chiến thắng. Bạn vẫn có cơ hội để giành chiến thắng ít nhất một trong hai giải thưởng của $ 25. Chúc may mắn!

Admin của InvestPositions

Nó dụ bạn post proof lên các forum để chứng tỏ nó ko scam và lôi kéo mọi người vào chiến ; lấy lý do củ chuối là : dụ dc nhiều người đầu tư thì bạn sẽ rút tiền nhanh hơn. Còn tổ chức thi thố nữa

Suy ra sam 200 % , a em tránh xa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back