New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

We have some tehnical problems. Wait some minutes.Members: 250+Investement: $0

nó vẫn chưa cập nhật $ thì làm gì có ai cập nhật, chủ topic xạo quá à.
Đợi chờ trong hi vọng vậy
mình dep 29$ tất cả rồi:binhsua43:​

mình reg cho bạn rồi nhe . mà cho mình hỏi mình dep vao 1.25$ sao lại không thấy gì nhỉ

http://mmo4me.com/showthread.php?59...o-moi-nguoi-vao-doc-nhe-P-&p=1182795&posted=1
mình đã mua 8 cổ phiếu = LR và 15 cổ phiếu =PP
đang đợi admin cập nhật ^^

Mình rcb 70% nhé, bạn nào chưa ref thì qua topic mình ủng hộ nhé ^^

ai chưa chơi thì ref cho mình nhận rcb 70% nhé ^^

---------- Post added at 01:13 AM ---------- Previous post was at 01:12 AM ----------

Đưa proof dep lên bạn k spam

nó đã cập nhật cho mình đâu
topic tuyển ref rcb 70% của mình nè
http://mmo4me.com/showthread.php?59...o-moi-nguoi-vao-doc-nhe-P-&p=1182795&posted=1

:)

site này nó check tay roài!vãi tè!chờ bao h mới lên tiền đây! Dep tiền còn không hiện lên nữa thì pó tay rồi!

We have some tehnical problems. Wait some minutes.Members: 250+Investement: $0

nó vẫn chưa cập nhật $ thì làm gì có ai cập nhật, chủ topic xạo quá à.
Đợi chờ trong hi vọng vậy
mình dep 29$ tất cả rồi:binhsua43:​

bạn chẳng hiu j ah, site nó chưa sẵn sàng chạy để update auto, nên admin sẽ update bằng thủ công, admin site nào chẳng vậy, bit lúc khởi động sẽ có nhiu sai sót khi chạy và họ bit mem sẽ dep trong time này nên họ sẽ check lr thường xuyên để update cho các bạn, chứ nó k đợi để các bạn gửi mail thông báo cho nó là đã sent money rùi mà chưa share trong tk đâu, lúc nãy mh cũng vậy, gửi rùi mà đâu có thấy đâu sau 5' mh coi lại thì đã thấy nó update

bạn chẳng hiu j ah, site nó chưa sẵn sàng chạy để update auto, nên admin sẽ update bằng thủ công, admin site nào chẳng vậy, bit lúc khởi động sẽ có nhiu sai sót khi chạy và họ bit mem sẽ dep trong time này nên họ sẽ check lr thường xuyên để update cho các bạn, chứ nó k đợi để các bạn gửi mail thông báo cho nó là đã sent money rùi mà chưa share trong tk đâu, lúc nãy mh cũng vậy, gửi rùi mà đâu có thấy đâu sau 5' mh coi lại thì đã thấy nó update

cậu này toàn nói xạo dụ ref ko à, vậy cậu chụp ảnh cậu đc cập nhật xem nào
cậu toàn chém gió thôi, lỡ nó scam thì sao? sao cậu cứ bắt mọi người ref tiếp trong khi site chưa update ?????

cậu đừng vì lợi ích bản thân mình mà làm ảnh hưởng người khác

Mọi người dừng dep nhé, site nó chưa update đâu

Nó cập nhật thủ công từng ng 1 hay sao ấy chậm vãi

hình như chưa có ai đc update đâu, tớ dep ngay khi nó bắt đầu mà đến giờ chưa đc
chủ topic post cái proof đc cập nhật của cậu lên xem nào, nói xạo nó quen

nghe nói cậu là typhummo đúng ko??? bị banned vì tội quỵt tiền của mem hả?. Đừng vì lợi ích của mình làm ảnh hưởng người khác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week