New Thêm site gấp đôi tiền sau 1 ngày. Anh em chiến nhanh nào?

Mọi người dừng dep đi ngủ đã pay đang pending
Your Request for withdrawal of $0.4 through LibertyReserve have been successfully recorded and it will be get processed within 2-3 days.

cậu này toàn nói xạo dụ ref ko à, vậy cậu chụp ảnh cậu đc cập nhật xem nào
cậu toàn chém gió thôi, lỡ nó scam thì sao? sao cậu cứ bắt mọi người ref tiếp trong khi site chưa update ?????

cậu đừng vì lợi ích bản thân mình mà làm ảnh hưởng người khác

Mọi người dừng dep nhé, site nó chưa update đâu

tùy cậu, mh k mún nói nhiu? còn cậu lo thì cứ gửi email cho admin, bạn anhtuanvn01 cũng vậy lúc mới gửi có thấy đâu rùi admin cũng update rùi đó

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

hình như chưa có ai đc update đâu, tớ dep ngay khi nó bắt đầu mà đến giờ chưa đc
chủ topic post cái proof đc cập nhật của cậu lên xem nào, nói xạo nó quen

nghe nói cậu là typhummo đúng ko??? bị banned vì tội quỵt tiền của mem hả?. Đừng vì lợi ích của mình làm ảnh hưởng người khác nhé

cậu đừng châm chọc j vào đây nhé, cậu chưa update thì cứ support với admin, chứ đừng gây chiện dẫn lối thằng typhummo vào đây

oh. vậy bác hướng dẫn mọi ng đi nào

---------- Post added at 01:32 AM ---------- Previous post was at 01:30 AM ----------

hay rồi
có tiền rồi các bác kìa

từ từ rùi quả scam sẽ ngọt nhé , lời lãi bao nhiêu mà phải thức khuya , lo lắng đợi nó update , rồi tới giai đoạn đợi nó pay .... Các bạn thật nông cạn...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week