Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.

skyicy

Junior
Reactions
26
MR
0.001
Chat with me via Skype
Bác @vhungcc làm theo như bác valiniant nhé, cảm ơn bác trả lời giúp em :D
@valiniant đúng rồi bác, nãy em vào check tài khoản ko thấy tiền đâu tưởng bị hack nick. Kiểm tra kĩ thì thấy tiền dc tái đầu tư các gói ads :v

TAP đã hoàn toàn ổn định nhé! Pay rất nhanh. Hàng về sau 3h.

TAP1.png TAP2.png TAP3.png tap4.png TAP5.png

Thay lời muốn nói: không nhé bạn. Reback 6% quá ngon lành cành mía rùi. Tái reback nữa là cũng hơi bị mệt nhiều Ref xỉu luôn :p
Rất cảm ơn ý kiến của bạn. Nhưng mình muốn được nghe tin chính thức từ người mình ref, người chịu trách nhiệm của sự kiện, chứ ko muốn nghe thay lời muốn nói của bên thứ 3. :D

Với lại mình có add nick Sáu mà ko thấy Sáu phản hồi.

Rất cảm ơn ý kiến của bạn. Nhưng mình muốn được nghe tin chính thức từ người mình ref, người chịu trách nhiệm của sự kiện, chứ ko muốn nghe thay lời muốn nói của bên thứ 3. :D

Với lại mình có add nick Sáu mà ko thấy Sáu phản hồi.

Cảm ơn bạn đã ủng hộ mình, nhưng mình chỉ RCB 6% cho Add funds bạn ah. Cứ Add funds là được RCB.

Yahoo mình ít dùng, bạn add Facebook của mình nhé! https://www.facebook.com/clikrev.com.vn

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
Bạn vào balance vẫn thấy nó nằm trong earning thực ra là vì nó đã chuyển cái cũ và áp lãi giờ tiếp theo vào nên bạn nghĩ nó chưa chuyển thôi. Theo admin nói cứ sau 40 min nó sẽ tự chuyển vào nên bạn phải vào tầm từ phút 41 đến phút 60 trong 1 giờ mới thấy nó chuyển. Còn vào sau đấy thì lãi mới sinh ra rồi nên lại trông không khác gì lúc đầu :p

@terrvn bạn làm ơn đọc lại qoute của mình bạn sẽ hiểu tại sao nó tăng từ 0.26 lên 0.27 :eek:

Nguyên tắc của mình là không xúi dục, không lôi kéo, không câu kéo Ref vì tiền hoa hồng, không nói xấu người khác sau lưng, không vì cái lợi trước mắt mà quên đi cái đại cục về lâu về dài.

Điển hình, sau khi Cheklisting thay đổi chính sách hoa hồng thì mấy chú đi câu ref bỏ chạy mất dép và ngừng rcb cho ref, còn mình thì không phải loại người như vậy.

Mình luôn trân trọng và chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bạn chính vì thế mà avatar của mình chọn là "Thank you".

Tất nhiên bạn nào quay lưng lại và không ủng hộ mình thì đấy là quyền của các bạn, và mình cũng hiểu được điều đó.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week