Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Tại rút chek xong bán cho ng khác nên ko cho gỡ :D
Đang làm acc mới, giờ rút kinh nguyệt with về bank luôn, ko bán nữa.
Tiền về thì bác phải ngâm 3 4 ngày rồi bán chứ bán luôn là bị limit đó

Mình chơi mấy khác khi nào $ về là toàn quất liền mấy này. Không biết mốt dính không đây :confused:

Tiền về thì bác phải ngâm 3 4 ngày rồi bán chứ bán luôn là bị limit đó
Ngâm hay ko ngâm thì cứ dính tới mua bán PP thì trước sau cũng limit à :D

Tại rút chek xong bán cho ng khác nên ko cho gỡ :D
Đang làm acc mới, giờ rút kinh nguyệt with về bank luôn, ko bán nữa.
keke, em toàn rút bank thôi, nhanh mà bác, ko thì để đó tái đầu tư, bác chơi lớn thì phí bank đâu có bao nhiêu :D
bữa ông gì nói rút 4k cũng 3-4 ngày về thôi mà :D

New proof

keke, em toàn rút bank thôi, nhanh mà bác, ko thì để đó tái đầu tư, bác chơi lớn thì phí bank đâu có bao nhiêu :D
bữa ông gì nói rút 4k cũng 3-4 ngày về thôi mà :D
Mình chỉ để rút Bank thôi :D

Tối nay sẽ cố gắng RCB cho anh còn tồn đọng, Ai chưa được RCB thì inbox giúp mình nhé!

site TAP này đã dần đi vào ổn định rồi. Có điều chia lãi mỗi ngày cảm giác không đều.

Mình chỉ để rút Bank thôi :D

Tối nay sẽ cố gắng RCB cho anh còn tồn đọng, Ai chưa được RCB thì inbox giúp mình nhé!
Mình đã inbox cho Sáu. :D

site TAP này đã dần đi vào ổn định rồi. Có điều chia lãi mỗi ngày cảm giác không đều.

Bác cứ tính 1 pack bất kì mới mua chia số tiền thu được cho số giờ xem có đúng 0.25%/giờ (cho pack 2$ nhé, pack cao hơn % giảm đi) không thì sẽ biết là nó đều hay không ấy mà :D

Anh em cho minh xin lỗi, vừa đi nhậu nhẹt về nên hôm nay RCB muộn. Anh em cứ inbox cho mình là được tối nay thức khuya mình gửi anh em nhé!

Nếu không muốn click Ads bạn quất HYIP đi, ngày hôm sau là thấy bầu trời cao xanh :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week