Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
E newbie cả gia tài có tầm 10tr muốn chơi quá :( mà không biết chơi sao cho an toàn :(
Chơi mấy này thì cũng rủi ro cả không ai biết trước điều gì. Site chạy ngày 15/9 mình quất từ khi mới ra đến giờ thấy hiện vẫn ổn định là 6% sắp xong 1 vòng. Nếu bạn sợ thì 200$ mua 100Ads pack rồi chờ tầm 20 ngày là đủ ROI 118% nếu mức % vẫn ổn định như bây giờ Site không tái đầu tư nên bạn có thể rút nhiều lần để giảm rủi ro. Nếu muốn tăng thêm lợi nhuận thì tái đầu tư mua Ads số ngày sẽ kéo dài hơn nhưng lãi cao hơn. Can đảm thì max pack 200 Ads là 400$. Nhưng site này quan sát từ Admin khá nhiệt tình chắc ít cũng quất được 3 vòng :D Mình cũng xoay thêm vào site này. Đây ý kiến mình thôi, bạn chờ thêm ý kiến người khác trước khi quyết định nhé.

Trong TAP có bạn nào add banner free vào được ko vậy? Mình add vào nó báo sai kích thước hoài dù vẫn đúng là 468x60. Thanks!

Hiện tại có trường hợp revshare nào die chưa các bác. Em mới nhảy không invest nên thành newbie
Còn sống và tồn tại sắp kỉ niệm 1 năm có trafficmonsoon. Revshare die là chuyện sớm muộn, nắm bắt kịp lúc thì vẫn còn cơ hội

Mình đang giới thiệu 4 site Cheklisting, PeopleAdchoice, VPT và TAP thì rất may mắn là vẫn chưa bạn nhé!
Không phải gọi là may mắn . Mà do kinh nghiệm . . sự nhiệt tình kiểm tra và test thử --> độ an toàn cao cho AE tham gia :D :D :D . Có ai còn nhớ TAP ko dời lại ngày Run .. Lúc Run chỉ có 800 Member :D :D :D Ai cũng chê bét nhè so với GTA :D :D :D . Còn bây giờ site đi vào ổn định rồi :D :D :D . Admin hứa đều làm :D :D :D

Không phải gọi là may mắn . Mà do kinh nghiệm . . sự nhiệt tình kiểm tra và test thử --> độ an toàn cao cho AE tham gia :D :D :D . Có ai còn nhớ TAP ko dời lại ngày Run .. Lúc Run chỉ có 800 Member :D :D :D Ai cũng chê bét nhè so với GTA :D :D :D . Còn bây giờ site đi vào ổn định rồi :D :D :D . Admin hứa đều làm :D :D :D

Tất cả cũng nhờ anh em luôn ủng hộ và tin tưởng mình nữa đó !

Hic, em nhảy xừ vào bên GTA một ít, một ngày được có 4-5%. Mà bên GTA tận 9k user rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week