Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Tái 1 vòng là sao các bác, là tái làm tăng gấp đôi số pack mình mua ban đầu à?

1 vòng nghĩa là khi thời gian để thu hồi đủ 118% cho gói 2$ hay 120% cho gói 4$.
Hiện tại gói 2$ là 6%/ngày tức là khoảng 20 ngày là đủ 118% gọi là 1 vòng :D

1 vòng nghĩa là khi thời gian để thu hồi đủ 118% cho gói 2$ hay 120% cho gói 4$.
Hiện tại gói 2$ là 6%/ngày tức là khoảng 20 ngày là đủ 118% gọi là 1 vòng :D
À, ví dụ khi mua vào 20 gói thì sẽ tái liên tục cho đến khi nào 20 gói đó hết hạn là xong 1 vòng phải ko bác.

À, nghĩa là sẽ tái liên tục trong vòng 20 ngày phải ko bác.

Cái này tùy tình hình site có phát triển ổn định hay bác muốn rút tiền về sớm đầu tư chỗ khác. :D Bác thích tái 1 vòng cũng được. 1.5 đến 2 vòng cũng không vấn đề gì vì không ai nói trước được trong tương lai site nó sẽ phát triển thế nào. Cái này phải linh hoạt thôi. :rolleyes:

mấy bác cho ý kiến với tình hình là đã mua max gói 2$ còn tầm 100$ có nên lên thêm gói 4$ nữa kô ? Nếu tái thì trong bao lâu là tối ưu với trang này ? :) xin cảm ơn

mấy bác cho ý kiến với tình hình là đã mua max gói 2$ còn tầm 100$ có nên lên thêm gói 4$ nữa kô ? Nếu tái thì trong bao lâu là tối ưu với trang này ? :) xin cảm ơn
Tái khoảng 3-4 tuần rồi rút ra khoảng 1/2 -2/3 rồi lại tái tiếp. Mình đã lên level 4 rồi. quan điểm của mình là không ham cái lãi cao của gói 2$ :D

3 ngày tăng ~200 mem, TAP đang vào form, site có khởi đầu chậm chạp nhưng chắc, update lại cái view 10 ads/1day ở #1 kìa @SealTemSix . Chắc tối nay có rb hả 6?

Launch Date
September 17, 2015

Total Members
2403

Recently Joined
Youssef2nd-2435

Total Payouts
$32965.08

Last Payout
$11

Tối thứ 2 bác ơi . Hôm nay cuối tuần Seal bận nên Rcb vào tối thứ 2 :D :D :D
3 ngày tăng ~200 mem, TAP đang vào form, site có khởi đầu chậm chạp nhưng chắc, update lại cái view 10 ads/1day ở #1 kìa @SealTemSix . Chắc tối nay có rb hả 6?

Launch Date
September 17, 2015

Total Members
2403

Recently Joined
Youssef2nd-2435

Total Payouts
$32965.08

Last Payout
$11

Cảm ơn anh em nhé! Tối thứ 2 mình sẽ RCB cho anh em nhé!

TAP đang tồn tại 1 lỗi là các thành viên có thể mua nhiều hơn số Adpacks cho phép tương ứng với các Level và Admin đang fix lỗi này.

TAP đang tồn tại 1 lỗi là các thành viên có thể mua nhiều hơn số Adpacks cho phép tương ứng với các Level và Admin đang fix lỗi này.

fix xong đừng mất cái auto repurchage funtion nhe 6. phải nói cái sự khác biệt duy nhất của tap với cả đống revshare hổ lốn còn lại mọc ra như nấm sau mưa trong thời gian này chính là cái funtion này thôi, nó mà mất thì tiếc lắm thay.

Fix cái lỗi này cũng không vấn đề gì nhưng anh 6 nói với Admin cố gắng đừng bỏ cái auto repurchase là ngon rồi :D.

tất nhiên là kịp r thím :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week