Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
lần 3 :D, chưa đc 24h :D

TMS, Adbrook là những site gì bác? Sao ko thấy trong box này? :(
TMS là trafficmonsoon, site này chơi free khá ổn, mình chỉ có hơn 10 ref mà 1 tháng cũng đc vài ba chục $. Vào nhóm dưới chữ ký để xem topic TMS.

Site pay rất nhanh, 12g đêm qua rút phát đầu tiên đến 7g sáng nay hàng đã tập kết đầy đủ trong ví. thanks admin.
ah, mả lãi gói 2$ hình như hnay có tăng hơn hqua thì phải, có ai để ý không? Bạn nào để ý vào xác nhận cái.
(proof be bé không dám show)

Last edited:
Site pay rất nhanh, 12g đêm qua rút phát đầu tiên đến 7g sáng nay hàng đã tập kết đầy đủ trong ví. thanks admin.
ah, mả lãi gói 2$ hình như hnay có tăng hơn hqua thì phải, có ai để ý không? Bạn nào để ý vào xác nhận cái.
bé chơi bé lớn chơi lớn bạn, sao lại không dám show. tay có mấy $ còn show ầm ầm mak bạn

Xác nhận là thi thoảng có giờ tăng lên 5% :)) Sau đó lại về 3% như thường nhé. :D.

Bé hay to cũng show hết bác ạ. Em cũng bé nhưng chưa dám rút đợi một cục rút ra cho đỡ mất quá nhiều phí. :rolleyes:

hôm nay load lâu hơn mọi ngày nhể :D

full 200 gói 2$ + 150 gói 4$ = 1000$ active => lãi giờ sáng nay vô thấy: 0.5$

what's wrong? @@

full 200 gói 2$ + 150 gói 4$ = 1000$ active => lãi giờ sáng nay vô thấy: 0.5$

what's wrong? @@

Lãi hôm nay thật kinh dị @@

Bị y chang mình rồi . Mình full 150 gói 4$ + 112 gói 8$ + 166 gói repu 2$ = 1828$ active --> lãi có 0.42$ / giờ

Với tư cách một người chỉ có toàn gói 2$,:D (dưới 200 nhé, em ko tận dụng lỗi của site), thì lãi gói 2$ vẫn giữ nguyên mức 3% mấy hôm nay :p.

Vì thế có thể kết luận là lãi các gói kia cũng đã giảm đi, thậm chí còn giảm mạnh. :D

@TieuBaNhan @wimax5giay Em vừa nhận ra nếu đúng như em thấy ở acc em thì 2$ vẫn là 3% thì như các bác đang show ở đây thì các bác hiện tại chỉ nhận được lãi của gói 2$.:eek:. các gói 4$, 8$ không sinh ra bất cứ xu nào.:confused:.

Có 2 khả năng. Thứ nhất site bị lỗi script dẫn đến việc gói 4 và 8$ ko sinh ra lợi nhuận. thứ hai admin đã xét lại % cho những người chỉ sở hữu gói 2$ cao hơn những người sở hữu nhiều loại gói hoặc trên 200 gói 2$.:oops: Khả năng thứ hai rất thấp nên chắc các bác nên pm admin hỏi cho kỹ càng cụ thể.:) Anh @SealTemSix cũng hỏi admin hộ anh em nhé

Last edited:
Với tư cách một người chỉ có toàn gói 2$,:D (dưới 200 nhé, em ko tận dụng lỗi của site), thì lãi gói 2$ vẫn giữ nguyên mức 3$ mấy hôm nay :p.

Vì thế có thể kết luận là lãi các gói kia cũng đã giảm đi, thậm chí còn giảm mạnh. :D

@TieuBaNhan @wimax5giay Em vừa nhận ra nếu đúng như em thấy ở acc em thì 2$ vẫn là 3% thì như các bác đang show ở đây thì các bác hiện tại chỉ nhận được lãi của gói 2$.:eek:. các gói 4$, 8$ không sinh ra bất cứ xu nào.:confused:.

Có 2 khả năng. Thứ nhất site bị lỗi script dẫn đến việc gói 4 và 8$ ko sinh ra lợi nhuận. thứ hai admin đã xét lại % cho những người chỉ sở hữu gói 2$ cao hơn những người sở hữu nhiều loại gói hoặc trên 200 gói 2$.:oops: Khả năng thứ hai rất thấp nên chắc các bác nên pm admin hỏi cho kỹ càng cụ thể.:) Anh @SealTemSix cũng hỏi admin hộ anh em nhé

Giống mình nè, dưới 200 gói $ vẫn thấy lãi thấp hơn mọi ngày tí thôi.

Vì lượng rút quá mạnh và lượng thành viên tăng chậm thì đây là 1 điều đương nhiên các bạn bạn nhé! Admin nào cũng sẽ làm điều này thôi.

Vì thế mình đang nỗ lực hết sức để quảng bá cho TAP trước hết là vì mình và vì cả các bạn nữa.

Vừa mua gói Traffic 150$ trên TrafficMonSoon để tăng lượng thành viên cho TAP này.

Thay vì ngồi thắc mắc, trách móc Admin, chúng ta hãy chung tay để tăng lượng view lượng thành viên cho TAP nào.

Một cây làm chẳng nên non, 3 cây chụm lại thành hòn núi cao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week