Thông báo khẩn từ pix! Baned toàn bộ id ko có gõ code nào! 21h40p

id rời thì nó bôi đen dòng join group với start new group.

Hix bó tay rồi. Quên mất mình còn mười mấy con ID rời group để giành làm chủ group :((. BIk z hồi trước cho mấy newbie cho rồi. Ôi cái cuộc đời

Hix bó tay rồi. Quên mất mình còn mười mấy con ID rời group để giành làm chủ group :((. BIk z hồi trước cho mấy newbie cho rồi. Ôi cái cuộc đời
check thử đi pro, mình có mấy cái vẫn chưa ăn đạn đó. nãy giờ lôi ra gõ dc 10 code rồi.

check thử đi pro, mình có mấy cái vẫn chưa ăn đạn đó. nãy giờ lôi ra gõ dc 10 code rồi.

Oh check thử, còn cái nào thì cho newbie cái đó lun, Chắc mình ở ác quá, thằng Pix nó phạt rồi :binhsua74:

=>>>>>>>>>> Bạn đã trúng số độc đắc, 14 ID lẽ chưa add, ra đi ko sót thằng ku nào :binhsua08:

Last edited by a moderator:
Xét cho cùng mai là 1 ngày mới !
Đời thật đẹp khi pix còn dang dở,
Tiền ra đi vì pix như bây giờ

:binhsua72:

Chính xác, mình mới bị banned nhưng ko trừ tiền. ID mới chưa test sẽ bị banned nhé.

Có gì đâu bạn
nó band như thế để các ID cũ anh em dấu đi
rồi cũng bay thôi
qua đợt càn quét chắc gõ 2 từ lại bt
nói chung em bỏ pix rồi
1 năm trung thành đã pai pai @@

12ID đã đi vừa reg lúc 20h hôm qua xong đi ngủ sáng nay dậy test không để ý cứ add soft test thôi toàn loading.......... cuối cùng có 1 acc load dc 300code (rate 99%) tăng len pri 9 bó tay toàn tập còn lại 11id ra đi

khi mấy bữa có mua 20ID làm acc chủ group, mới dùng được 5 cái còn lại thì đi theo ông bà của thằng pix hết rùi. ae nào có nhiều acc group chủ thì vào mà kiểm tra lại hey!

ko dismisss có sao ko ta :"> ,mợ nó 10 ID earn 0 mà banned có 4 cái

Sau đợt càn quét hôm qua, nay tốc độ load của pix cải thiện hơn chút =,= chả lẽ nó banned nhiều id đến mức đó :binhsua76:

Hôm qua m mới mua group 5id cũ đổi mật khẩu xong thì không đăng nhập được luôn 2 id
Bác nào bị trường hợp này chưa???? HELP còn 3id gõ cái rỳ @@

sáng nay tui củng biếu ko cho nó 6 cái picdone=0 cho nóa . phí 6 invi

đang test id mới... còn mỗi 10 id cũ để dành về sau gõ kẹp nó cũng bôi đen luôn thằng chó pix chết tiệt tao bực làm rồi đis bà nó...xl mod em *** nhịn được

Hôm qua m mới mua group 5id cũ đổi mật khẩu xong thì không đăng nhập được luôn 2 id
Bác nào bị trường hợp này chưa???? HELP còn 3id gõ cái rỳ @@

bạn xem lại coi đã nhập đúng pass chưa, nếu đúng rồi, thì có khi....có ng đã vô id đó forgot pass rồi cũng nên ý:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week