Thông báo khẩn từ pix! Baned toàn bộ id ko có gõ code nào! 21h40p

Hôm qua m mới mua group 5id cũ đổi mật khẩu xong thì không đăng nhập được luôn 2 id
Bác nào bị trường hợp này chưa???? HELP còn 3id gõ cái rỳ @@
Xem lại cách lúc bạn đổi pass xem sao thường thì khi đổi hay copy no hay dính 1 đoạn khoản trắng đó . còn nếu ko dc thì lấy mail zo pixtyper chọn mục quên mật khẩu là ngon lành .luu ý Sever pixtyper có thể lấy lại tất cả cac pass id mà chúng ta đã đky ở server nào củng đc .

Xem lại cách lúc bạn đổi pass xem sao thường thì khi đổi hay copy no hay dính 1 đoạn khoản trắng đó . còn nếu ko dc thì lấy mail zo pixtyper chọn mục quên mật khẩu là ngon lành .luu ý Sever pixtyper có thể lấy lại tất cả cac pass id mà chúng ta đã đky ở server nào củng đc .
thế ah, m thử rồi nhưng chả thấy nó gửi mail về gì.
Nếu mình đổi pass sai thì nó còn cofim nữa mà pass giống nhau hết chả nhẽ lại điền sai 2 lần, comfim sai 2 lần

Bản tin thị trường pix:
đầu phiên với chiến dịch thẳng tay càn quét hòng nâng cao chất lượng code và làm nhẹ database, bớt xén nhân công người lao động tất cả. Hàng loạt các acc bị ban hàng loạt do đó sắc đen tràn ngập thị trường và hứa hẹn sẽ còn đen hơn trong thời gian sắp tới. Sau đây là bài phỏng vấn nhanh vài mem của pix
PV: a có cảm nhận gì ngày hôm nay
A: sáng nay thức dậy thấy trời âm u, bật máy đăng nhập. Oh my chúa, pắc, clgt. Ngày chủ nhật đen tối
B: Một cảm giác rất yohhhhhhhh mót
C: em thề em hứa, em đảm bảo thằng pix nó điên
D: éo chơi với a pix nữa, ko làm gì cũng ban người ta. E sang chơi với anh mega đẹp chai
E: tao thù mày pix ah

Bản tin thị trường pix:
Đầu phiên với chiến dịch thẳng tay càn quét hòng nâng cao chất lượng code và làm nhẹ database, bớt xén nhân công người lao động tất cả. Hàng loạt các acc bị ban hàng loạt do đó sắc đen tràn ngập thị trường và hứa hẹn sẽ còn đen hơn trong thời gian sắp tới. Sau đây là bài phỏng vấn nhanh vài mem của pix:
PV: A có cảm nhận gì ngày hôm nay
A: sáng nay thức dậy thấy trời âm u, bật máy đăng nhập. Oh my chúa, pắc, clgt. Ngày chủ nhật đen tối
B: Một cảm giác rất yohhhhhhhh mót
C: em thề em hứa, em đảm bảo thằng pix nó điên
D: éo chơi với a pix nữa, ko làm gì cũng ban người ta. E sang chơi với anh mega đẹp chai
E: tao thù mày pix ah

Em mạn phép sửa lại của bác một chút cho nổi bật nhé... :binhsua172::binhsua172:

Ôi, nó định triệt toàn bộ con đường sống ah

Tình hình dến khi nó diệt hết id trước 14/2 chắc đói quá cũng phải theo nó làm liều ah :(

Những id nào code 0 là bị ban hết hả mấy đại ca:(........Vậy tiêu rồi ID chủ ứ có code nào:(( ko lẻ good bye baby rồi sao:((

làm sao id chủ mà kg có code nào dc bợn
id chủ phải gõ dc 1 lượng code nhất định thì mới có invi chứ nhờ :-?

Ô là lá , bỏ Cạp qua bộ môn khác nên cũng ko tiếc lắm nhưng nhìn cái cảnh này thì cũng hơi buồn :)

làm sao id chủ mà kg có code nào dc bợn
id chủ phải gõ dc 1 lượng code nhất định thì mới có invi chứ nhờ :-?
ID chủ thường mọi người chỉ gõ cho đủ code để nhận tiền và bỏ đó luôn không gõ vì sợ bị banned. Đợt thằng pix ra cái earned thì của ID bằng 0 nếu không gõ thêm :(

nó đã ban hết rồi :)) giống i sóng thần quét sạch nhà cửa .cái này gọi là bão đây :))may mình đã đề phòng hết =))=))dù bị ban nhiều :((

Vừa vào ID chủ group to nhất gõ thử mà nó loading mãi cứ tưởng bị ban thì nó load ra cho mấy code sướng vãi :((

id đã hiếm nay còn hiếm hơn...cái này.....id lên giá lắm đây...đầu cơ tích trữ thôi :binhsua79:

lâu rồi ko cạp !
vừa về , vào đọc cái này !
vào kiểm tra thì gần 50 ID dưới 3k code và ID 0 trước 14/2 mà chưa làm bị banned !
chán nhỉ !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week