Announce Thông báo MOD mới tháng 8/2012

Ồh tất nhiên là mình có đọc chứ nhưng mà mình không quan tâm cái đó :). Bởi vì admin viết như vậy mình cho là mở, có thể khiến các bạn hiểu lầm thôi :) Nhưng không có chi để mình nêu một số điểm cho cậu thấy:
1. Cậu thấy đa số các mem vào topic này bày tỏ thái độ gì? có bao nhiều người vào đây để đưa ra những thông tin như cậu! Mình lạc quan thấy đa số họ vào chỉ để xem và mừng cho BQT.
2. Cậu đã bao giờ thấy một topic nào than phiền về cách hoạt động của Tmod, hay Mod hoặc BQT nói chung ở cái mục Thông Báo này chưa? Cậu làm những điều trên và có reply cho mình như vậy liệu cậu có suy nghĩ vì sao forum mình lại có mục Announcements và Suggestion - Feedbacks riêng biệt như vậy?
3. Mình viết reply như trên là hy vọng các cậu dừng sự tranh cãi lại, không có ý gì cả!
Với những điều trên cậu nghi ngờ về khả năng đọc hiểu của mình và thậm chí là sự nhận thức của mình nữa không?

1 . đa số mem vào để chúc mừng , thế thì sao ?

ý cậu là mình hãy im đi và đừng có thực hiện quyền lợi của mình ?

Nếu cậu để ý thì sẽ thấy mình là bài post đầu tiên , và sau post của mình thì cũng có tương đối phàn nàn đấy , nên mình ko phải duy nhất .

Và thực sự mình không hiêu cậu đang cố gắng bày tỏ điều gì ở câu hỏi số 1 .

2 . Mục thông báo thì sao ? thông báo thì ko được quyền khiếu nại à ? Mình hiểu câu hỏi của cậu là : " đây là topic thông báo , chứ ko phải nơi thắc mắc ý kiến "

Admin lập topic này ở đây , và admin bảo mọi người cho ý kiến .

Nên nếu theo ý cậu , thì admin sai vì đáng lẽ cái này phải lập trong mục Suggestion - Feedbacks ?

Điều này thì mình ko biết , và cậu nên contact admin để có câu trả lời về phần này .

3 . Mình đâu có tranh cãi với ai , mình nêu ý kiến của mình theo yêu cầu của admin . thế nhé .

rất xin lỗi nhưng mình không sáng tỏ được điều gì với 3 câu hỏi của cậu

Mình thấy topic này vừa để chúc mừng vừa để ngăn cản ai đó mà mọi người thấy chưa xứng đáng để lên mod thì cũng đc.
Decerte bình tĩnh hơn tí, câu văn kéo dài ra đừng phẩy chấm nhiều làm câu ngắn gọn đọc vào sẽ giống như là cãi nhau. Bạn là mem hay gọi là dân, quyền lợi sẽ thuộc về bạn nhiều hơn, cứ từ từ admin sẽ đưa ra quyết định sáng suốt, mình cũng ko nói gì thêm chờ quyết định của admin

Câu nói của bạn nói lên tính cách của bạn. Hãy suy nghĩ kỹ trước khi phát ngôn vì mọi ngừoi đều nhìn vào đó đánh giá bạn.

doankhaido - box Offers
Xin hỏi Mod này đã làm đc gì cho Box offer suốt thời gian Trial-Mod ? Biết khi hỏi câu này sẽ nhận đc 1 cái gì đó nhưng thật sự bản thân chưa cảm thấy thỏa đáng với việc Set Mod này :)

Câu nói của bạn nói lên tính cách của bạn. Hãy suy nghĩ kỹ trước khi phát ngôn vì mọi ngừoi đều nhìn vào đó đánh giá bạn.

Người thẳng tính thì sẽ nói thẳng chứ việc gì phải giả vờ. Thà mất dạy công khai còn hơn cái loại giả nai thánh thiện bạn ạ :))

đợi mình năm sau mình lên néh :m121:
topic đừng có cãi nhau . Thích thì tạo topic bên suggest box đó :m021: admin vào đọc rồi xử thôi !

cần unset 2 mod ko hoạt động:

m0ns00n : bên report scam: ko hề hoạt động gì, ko xử lý bất kì topic nào?
TranNau90: bên Ex: ko hề hoạt động gì, nhiều topic tiền tệ vẫn post bên small trade chứ ko phải small exchange nhưng ko đc move, không có ý kiến gì đóng góp cho box

Admin nên xem xét các trường hợp lấy danh hiệu chỉ đề hù chứ ko hề hoạt động
1.Box Small Trade vẫn có thể mở topic giao dịch tiền tệ nhưng chỉ là giao dịch nhỏ lẻ.
2.Rules của Box đã do mình và admin thảo luận rất nhiều và đã đưa ra 1 rules chung đó bạn.Việc phát triển thêm rules còn rất nhiều điều bất cập nên hiện h là ổn rùi.
3.Mình đã làm đúng rules của Box.Có những khoảng thời gian bận mình k vào forum được nên Box hơi lộn xộn tuy nhiên cũng làm đúng nhiệm vụ.
4.Công nhận là mình ít đóng góp cho forum nhưng các topic trong ban quản trị mình đều tham gia.
5.Mọi ý kiến mình xin nhận và chỉnh sửa.

1.Box Small Trade vẫn có thể mở topic giao dịch tiền tệ nhưng chỉ là giao dịch nhỏ lẻ.
2.Rules của Box đã do mình và admin thảo luận rất nhiều và đã đưa ra 1 rules chung đó bạn.Việc phát triển thêm rules còn rất nhiều điều bất cập nên hiện h là ổn rùi.
3.Mình đã làm đúng rules của Box.Có những khoảng thời gian bận mình k vào forum được nên Box hơi lộn xộn tuy nhiên cũng làm đúng nhiệm vụ.
4.Công nhận là mình ít đóng góp cho forum nhưng các topic trong ban quản trị mình đều tham gia.
5.Mọi ý kiến mình xin nhận và chỉnh sửa.

Mình thấy box small trade và small exchange thực sự rất nhìu việc do liên tục có nhiều topic buôn bán đc mở ra, mình nghĩ nên tăng thêm 1 mod ở box này để thay phiên quản lý.

đáng lẽ cái topic này admin nên close nó lại ngay khi có quyết định, còn chuyện MOD nào không được lòng member hay sai phạm thì BQT họp riêng rồi đưa ra thông báo cuối cùng, chưa bao giờ thấy nơi nào mà khi quyết định set MOD lại có lắm người vào bày tỏ quan điểm cá nhân thế này. Cùng lắm là chúc mừng thôi. Việc ngoài rìa cũng lôi vào, còn subbox report kìa. Qua đó mà đâm thọc nhau. :binhsua08:

Ơ...sao ko có tên mình nhỉ? :binhsua15: ..... đùa tí thôi....mong các bác làm việc tốt cho Mem được nhờ ....;))

chúc mừng các tân Mods và trial Mods ,hi vọng các bạn sẽ làm cho forum chúng ta càng vững mạnh.

Anh admin cứ để nguyên si màu Master cho em nhé, khi nào lên Mod rùi đổi màu ;)

Xem lại mod Matrix Invest, có 1 chương trình tonghieu đã lập tuyển ref, sau site đó scam, làm ae lao đao, rồi thì topic biến mất tăm như chưa hề tồn tại...Đề nghị xem lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week