Announce Thông báo MOD mới tháng 8/2012

Góp ý chân thành hi vọng admin có đọc qua
1: namtuoc: spam nhiều topic ko liên quan đến box ***, ăn nói thì rất bố láo và có tính thách thức gây chiến với mem, thậm chỉ nhiều topic còn nói đều ban quản lý, không có đủ tiềm lực tài chính mà chơi các thể loại phải bỏ tiền ra chơi như HIYP, INVEST, *** thì dễ dẫn đến cầm tiền của người khác rồi bỏ chạy

Chả hiểu căn cứ vào đâu dám phán 1 câu xanh rờn thế nhỉ !? ;))

Có muốn biết gia cảnh tớ không, tớ mời tới chơi rồi cho tiền xe nè ;))

Còn việc tới chơi cái gì, đầu tư cái chi bác biết được sao !? ;))

Tớ cầm tiền ai, vay mượn của ai bác biết sao !? ;))

Nói năng hàm hồ thế mà không biết mắc cỡ nhỉ !? ;))

Vơi lại tớ nói cho điều này : Tụi clone nick hay nặc danh thì cơ quan tớ xếp và loại "Đàn ông bất lực ấy", là cái thể loại mà "Con để người ta sai, vợ để người ta sài ấy" biết chửa ;))

Thằng này làm Cơ quan Hành chính sự nghiệp bị kiện cáo quen rồi ;)) có điều chỉ làm việc với người có chính danh thôi. Còn bọn nặc danh thì vứt xọt rác hết bác àh ;))

Chả hiểu căn cứ vào đâu dám phán 1 câu xanh rờn thế nhỉ !? ;))

Có muốn biết gia cảnh tớ không, tớ mời tới chơi rồi cho tiền xe nè ;))

Còn việc tới chơi cái gì, đầu tư cái chi bác biết được sao !? ;))

Tớ cầm tiền ai, vay mượn của ai bác biết sao !? ;))

Nói năng hàm hồ thế mà không biết mắc cỡ nhỉ !? ;))

Vơi lại tớ nói cho điều này : Tụi clone nick hay nặc danh thì cơ quan tớ xếp và loại "Đàn ông bất lực ấy", là cái thể loại mà "Con để người ta sai, vợ để người ta sài ấy" biết chửa ;))

Thằng này làm Cơ quan Hành chính sự nghiệp bị kiện cáo quen rồi ;)) có điều chỉ làm việc với người có chính danh thôi. Còn bọn nặc danh thì vứt xọt rác hết bác àh ;))

góp ý chân thành
bác này nói vậy ko được rồi, lên mod ko nên nói nhau như vậy. Sao bác ko hỏi chứng cứ lời nói của bác "chamchi" đi...

góp ý chân thành
bác này nói vậy ko được rồi, lên mod ko nên nói nhau như vậy. Sao bác ko hỏi chứng cứ lời nói của bác "chamchi" đi...

Ôi dào, thấy bro đó phán như thánh sống chung nhà với tớ vậy. Tớ chả chấp bác àh.

Chỉ những người ganh ghét thấy người khác hơn mình chút xíu là nói này kia mới vậy thôi. Chả trách được.

Quyền quyết định giờ là của Admin thôi :D

trong các mod mới thì ruby là thấy chém gió ở sb nhìu nhất =))
Sặc milk, kệ tui nha méc admin tui nhìu chiện à =)), làm tmod hơi bị lâu rùi :binhsua10: Chém gió có gì sai :m003: giờ cũng rút kinh nghiệm 1 phần nào, nc trên vui và sẽ lịch sự hơn :">

Chúc mừng các Mod mới nha! Cố gắng sao thu phục lòng người! :binhsua14:
Hay cho câu Cố gắng sao thu phục lòng người :binhsua14:

chúc mừng các mod và Tmod mới lên, 4rum mình sẽ lớn mạnh hơn nữa !!!

Xem lại mod Matrix Invest, có 1 chương trình tonghieu đã lập tuyển ref, sau site đó scam, làm ae lao đao, rồi thì topic biến mất tăm như chưa hề tồn tại...Đề nghị xem lại

Đầu tư mạo hiểm thì trước khi chơi bạn phải xác định có thể lỗ rồi, và chuyện bị scam chẳng ai mong muốn, mình là ref của box đó có thấy cảnh báo của TH cho anh em mà.

Đầu tư mạo hiểm thì trước khi chơi bạn phải xác định có thể lỗ rồi, và chuyện bị scam chẳng ai mong muốn, mình là ref của box đó có thấy cảnh báo của TH cho anh em mà.
Cái mình nói ở đây ko phải là scam hay ko scam, mà scam thì lặng lẽ xoá topic đó đi, thiếu tôn trọng mem

http://mmo4me.com/showthread.php?74449-Vote-cho-2-Trial-MOD/page4

AE vào đó mà vote, ai mún cách chức tonghieu nhấn "Ko chọn tonghieu"

Qua topic bình chọn: http://mmo4me.com/showthread.php?74449-Vote-cho-2-Trial-MOD
Kết quả là cả 2 MOD đều phải làm dân thường. Hiện box Betting không có MOD quản lý, nhờ các MOD rảnh ghé qua xem giúp đến khi tìm được người thay thế.

Sau đây là thông báo cuối cùng cho kỳ này:

Các Trial MOD mới:
animax1991 - box Report SCAM
themen99 - box Captcha
pokervn2012 - box Gambling & Poker
hanhyes - box Matrix Investment

Các MOD mới:
doankhaido - box Offers
girlkute9xtn - box MMO Support
niceday - box Forex
ruby.love - box Events

Chân thành cám ơn!

Yeah :binhsua04: thanks anh zai :D

Hì, vừa buồn một chút, vừa thất vọng một chút, vừa nghĩ ra một điều. Thanks admin.

Chân thành cảm ơn các mem đã ủng hộ mình.

Xin cảm ơn BQT tin tưởng. Quản lý một box lớn như Matrix Investment có thể sẽ gặp nhiều khó khăn do đặc thù của box. Hi vọng mọi người ủng hộ và góp ý với mình. Thanks

Xin cảm ơn BQT tin tưởng. Quản lý một box lớn như Matrix Investment có thể sẽ gặp nhiều khó khăn do đặc thù của box. Hi vọng mọi người ủng hộ và góp ý với mình. Thanks
Giờ nhàn lắm ! thỉnh thoảng mới có site mới ! hầu như chả phải làm gì đâu

Giờ nhàn lắm ! thỉnh thoảng mới có site mới ! hầu như chả phải làm gì đâu

Sắp có thêm zeek 2 zeek 3 rùi nhàn cái giề ;))

chúc mừng hanhyes , chúc cậu thành công và không dẫm lại vào vết xe đổ của tonghieu :X

chúc mừng hanhyes , chúc cậu thành công và không dẫm lại vào vết xe đổ của tonghieu :X
Chào bạn
Cảm ơn bạn đã ủng hộ mình đại diện BQT quản lý cho box Matrix Investment. Hoạt động của mình trong box Matrix Investment hiện tại và trong thời gian tới không có topic tuyển ref nên hi vọng các ý kiến của mình (nếu có) trong các dự án sẽ được khách quan nhất. Bên cạnh đó mình dự định phát triển box Matrix Investment theo hướng tổng hợp ý kiến của mọi người theo hướng phân tích tranh luận và Mod/trialMod chỉ có chức năng điều hướng, và trung hòa nếu như có war hay tranh luận quá mức.
Nói nhiều thì hoa mỹ, đường dài biết ngựa tốt. Ý kiến và phản ánh của các bạn sau này sẽ là kết quả rõ nhất cho quá trình hoạt động của mình!
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week