Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
bị banned là do mấy chú login làm việc bị cant connect và tam giác quỷ. toàn đổ thừa lung tung

mình thấy rất nhiều người đánh chữ nghiêng không sao
:|
theo mình nghĩ thì admin lựa chọn ngẫu nhiên code
:)
nếu vớ được phải thằng nào thằng ấy dính :D
nhưng mình vẫn ủng hộ cách gõ nghiêng !

Cũng ghê đó nhỉ, mà kiểu gõ mới thì cũng mới được show, nghe nói có nhiều pro đã xài cách gõ mới này lâu rồi mà ko show hàng thôi, vậy thì sao nhỉ ?
nhiều người khác 1 người mà bao đại nhân :|
Mem của mình đã làm lâu rồi Pri toàn 0-1-2 ... Đột ngột loading hết và kết quả là bị banned
Chỉ có 1 lý do là gõ theo kiểu nghiêng thôi :|

id bị ban lây ra cả id khác trong group hả bạn,tình hình căng nhỉ,mình làm solo nên chả bị ban bao h

Kinh nghiệm từng trải của mình gõ nghiêng tăng tốc thậm chí tăng độ đúng. Mình làm toàn sai khoang 2% nhưng gõ nghiêng thi chỉ có sai 1% có điều rớt pri vô tội vạ.
Sáng nay ID iu dấu pri 0 >80k pic đã rớt về 3 ko 1 lí do :((
Nên là mong anh em tìm hiểu kĩ nghe ngóng kĩ tình hình đừng để giống chủ topic :(
Chưa buồn với thread ==!

Mới merge 2 topic giống nhau lại để cùng thảo luận nhé !

bị banned là do mấy chú login làm việc bị cant connect và tam giác quỷ. toàn đổ thừa lung tung
Nhân viên mình mà bị banned bởi can't connect và tam giác quỷ à:|

Cũng ghê đó nhỉ, mà kiểu gõ mới thì cũng mới được show, nghe nói có nhiều pro đã xài cách gõ mới này lâu rồi mà ko show hàng thôi, vậy thì sao nhỉ ?

ít ng` làm thì nó khác , nhìu ng` làm thì nó khác :) hiểu sao thì hiểu :)

ai pro tiếng anh gửi email cho anh admin gấp đi, kiểu này còn ai dám cap. nữa đây trời

cái gì cũng đòi mail hỏi admin, cứ mail đi thì nó cũng sẽ trả lời " nick bạn đã bị banned " là cùng
còn ko lẽ mail hỏi đánh chữ nghiêng thôi bị banned hả admin và nó kêu uh ak :binhsua122:

id bị ban lây ra cả id khác trong group hả bạn,tình hình căng nhỉ,mình làm solo nên chả bị ban bao h
toàn bỘ id trong group cỦa mình ĐỀu Đen thui hẾt ( màu giỐng các id bỊ banned )
Nhưng chỉ 10 ID bị trừ tiền

em nghi cái này ko phải là do gõ kiểu mới mà do PIX mấy hôm nay bị điên + tam giác quỷ mấy hôm nay quá nhiều + nó thiếu tiền để trả do mấy ngày nay mem VN payout quá nhanh và nhiều = Các mem nào PRO gõ tốc độ kinh khủng ăn được nhiều tiền của nó =====>>> Banded:binhsua122:

đừng có ai viết thư gửi admin cách gõ nghiêng nhé
đảm bảo nó cũng bảo mình phải đánh đủ đấy !
theo mình thì hệ thống pix tự động duyệt capcha đúng và sai nên là
cứ gõ nghiêng đê
sịt thì lập group khác :|

1 người thu nhập ổn định 1 ngày 5$ nếu đột ngột tăng lên 8$ hoặc 10$ thì admin nghi ngờ và view code random, và thấy gõ 1 chữ gian lận và banned.o capcha vn dự án fasttypers cũng có trường hợp gian lận, gõ 1 chữ hệ thống vẫn tính đúng nhưng bị banned vì admin view code trực tiếp đó :binhsua46:

Bây h group bị -13$ ... tạo group khác thì ko có invi
Làm sao đây :|

theo mình nghĩ là do tam giác quỷ và can't conect liên tục kèm thằng Pix ko ổn định nữa . . . $ vẫn leng keng hằng ngày 40-50$ group mình 3 người vẫn đang dùng cách mới ^^ và đặc biệt là mỗi group mình chỉ chơi 5 acc chứ ko kèm nhiều acc vào 1 chỗ :D sợ bị gì chết cả đám :D

1 người thu nhập ổn định 1 ngày 5$ nếu đột ngột tăng lên 8$ hoặc 10$ thì admin nghi ngờ và view code random, và thấy gõ 1 chữ gian lận và banned.o capcha vn dự án fasttypers cũng có trường hợp gian lận, gõ 1 chữ hệ thống vẫn tính đúng nhưng bị banned vì admin view code trực tiếp đó :binhsua46:

bạn này nói chuẩn nhất
đột nhiên nhé trung bình nó pay 8000$ cho member việt nam /days đi
tự nhiên nó lên 13k$ chả hạn :|
nó chả nghi ngờ !
dù sao nếu mình bị ban thì vẫn gõ nghiêng
:|

mình mới mail hỏi lý do bị baned gruop.mình đính chính lại là mình làm solo chứ ko làm team.mình đánh 4 ID trong 2 gruop.chỉ có 1 gruop bị baned còn gruop kia ID 1 về 0.công nhận cách gõ mới kéo pri nhanh hơn kiểu cũ.lần đầu tiên bị baned.và ko gặp tam giác
m/b1.s1.d2/6e4d9e7d2383c5c35

đây là code hiển thị đc trên win Xp còn trên win 7 là tam giác.mình và thằng bạn check trên soft asian.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week