Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
cái này phải email hỏi admin thôi.
chia buồn cùng các bạn

Mình xin nhắc lại là mem của mình làm lâu rồi biết về lỗi tam giác quỷ nếu xuất hiện nhiều thì out ngày chứ ko làm tiếp
Mà hiện giờ vẫn chưa biết lý do cho nên chỉ có 1 nguyên nhân là do gõ ăn gian thôi
ID chủ Group -13$ có nên bỏ ko các bạn
Ai có ID tầm 50 Invi cho mình lập lại group với
Ko biết lập lại rồi pay về cùng số WMZ nó có trừ 13$ bên group này ko nữa :((

mình nghĩ bị baned là do đánh nghiên 100% đó, không phải bị can't conncec hay tam giac quĩ đâu, bởi vì lúc trước mình khi chưa áp dụng cách đánh này mình hay bị can't conncec và tam giac nhưng không hề bị banned id , nhưng mới áp dụng cách đánh này thì có bị banned liền
còn nếu như bị can't connec thì chỉ bị banned những id đang làm việc thôi chứ, đằng này nó banned luôn tất cả những id khác

Last edited by a moderator:
Hiện tượng tam giác đỏ và cant connect nếu cứ cố làm là dính banned, tôi bị 3 lần đều nguyên nhân đó cả. Còn chuyện chữ nghiêng thì chưa dính banned :)

Nói tóm lại việc bị banned này chưa rõ nguyên nhân . Vì mấy hôm nay mạng chậm + Pix điên loạn nên chưa thể kết luận đc gì . Chờ thêm 1 thời gian ngắn nữa xem các mem tập hợp tình hình như thế nào ( các mem gõ như thế nào nghiêng hay ko ? và sau khi gõ như vậy có bị banned hay không ? ) là biết ngay nguyên nhân thôi mà .

Mình xin nhắc lại là mem của mình làm lâu rồi biết về lỗi tam giác quỷ nếu xuất hiện nhiều thì out ngày chứ ko làm tiếp
Mà hiện giờ vẫn chưa biết lý do cho nên chỉ có 1 nguyên nhân là do gõ ăn gian thôi
ID chủ Group -13$ có nên bỏ ko các bạn
Ai có ID tầm 50 Invi cho mình lập lại group với
Ko biết lập lại rồi pay về cùng số WMZ nó có trừ 13$ bên group này ko nữa :((

không bị trừ bạn ạ. Mình bị ban nhiều lần rồi, mỗi lần ban => lập group mới nhưng vẫn dùng WMZ cũ mà không thấy bị trừ

Đã mail cho admin chờ kết quả :|

Đánh nghiêng trước h có bị sao đâu.. do tam giác mà cứ đổ thừa lung tung..
Ko biết thì nín ... tam giác ai cũng nói tam giác ... tui phân phối soft asian mà để mem bị banned bởi tam giác à
ức chế vkl

Cái tam giác quỉ đó là do soft ko hiển thị được code mới báo lỗi đó chứ nhỉ ??? vậy làm trên web thì ko có lỗi đó == > có ai test trên web xài cách gõ mới mà bị bann thì la lên nào :binhsua33:

ôi thằng pix nó điên nặng
ID hwa 1 dàn 2,hnay ko làm thì xuống 0
mình cũng gõ nghiêng đấy nhé

Ko biết thì nín ... tam giác ai cũng nói tam giác ... tui phân phối soft asian mà để mem bị banned bởi tam giác à
ức chế vkl

Bác phân phối soft chứ bác có code ra soft đâu ạ, tam giác bị là do pix điên + mạng của mem thôi chứ làm sao tránh đc bị hay ko bị ạ :binhsua46:

Trước giờ tam giác mình có bị ban đâu. Giờ đánh theo cách mới này bị ban . Và nhiều người cũng bi vậy.

Mình cũng theo cách mới
Nhưng cả dàn xuống 0 chứ ko bị banned
Pri thì nhảy loạn xạ lắm,do pix thôi,từ 2 xuống 0 cả

Mình nghĩ là bị ban do gặp nhiều tam giác thôi, có lần mình mở soft ra gặp một loạt tam giác và kết quả là bị ban.
Mấy hôm nay, do tam giác xuất hiện nhiều nên mình gõ trên web, vẫn chỉ gõ chữ in nghiêng mà có sao đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week