Thông báo về X-Changer

x-chnage lúc nào ra bản mới vậy bác ?
đầu tháng :D đang trong quá trình code nâng cao bảo mật chống crack , sau đó làm event tặng key + thông báo những chức năng mới , chờ nha :D

đầu tháng :D đang trong quá trình code nâng cao bảo mật chống crack , sau đó làm event tặng key + thông báo những chức năng mới , chờ nha :D

dag key vĩnh viển r :p

Khác hàng đã mua là éo có câu hỏi nào là ngớ ngẩn cả nhé, ăn nói cho tôn trọng một chút :cool:
dạ dạ , e éo cần KH loại đó ạh :(

nói chung là đang bực cái vụ báo thiết bị thay đổi, đợi vài phút :mad:
vì nó là apk nên k cách nào xác định đc tài khoản chỉ có 1 người sử dụng ngoài cách đọc info sau khi change gửi lên server để đối chiếu vs lần change sau , nếu ko đè file lại data gốc thì chắc chắn k bị delay 10p

Kể từ nay support về các thứ như tài khoản , cài đặt xchanger sẽ do mình hỗ trợ qua yahoo : sino.writer
Không hỗ trợ cho khách hàng mua key từ smile ! khách hàng suy nghĩ kỹ trước khi tìm mua key

Vì 1 số lí do nên smile sẽ ko hỗ trợ support nữa , mong mọi người thông cảm và đọc qua 1 số điều chú ý sau đây :D

- Nếu muốn change pass thì phải đọc được chính xác pass hiện tại của tài khoản và ko cần biết bạn có phải là người mua key hay ko , mỗi tk tháng chỉ đc phép change pass 1 lần , tk vĩnh viễn change 3 lần

- Trường hợp cho bạn bè mượn tk và bị bạn bè đổi pass thông qua mình thì mình ko hỗ trợ lấy lại pass

- Trước khi pm mình support , vui lòng xác định rõ vấn đề của bạn là gì , nếu liên quan đến vấn đề tk thì đọc luôn user của tk và nói luôn vấn đề chứ đừng lòng vòng vì mình support rất nhiều và có việc riêng nên ko có thời gian hỏi thăm các bạn đc :( cứ nói rõ là bạn cần gì , trình bày rõ ràng là ok , nhanh gọn cho đôi bên :D

- Xin đừng hỏi những câu hỏi làm khó mình như : "sao dùng xchanger mà làm app XXX nó ko pay" , "sao dùng xchanger mà ko pass đc app này app kia" , " dùng xchanger làm net có đc net pay ko"...vân vân và vân vân :( mình support chứ mình củng ko có đa chức năng đến mức như vậy đâu , bất kỳ dịch vụ nào củng có điểm hạn chế của nó cả , mong các bạn thông cảm :D

- 1 số vấn đề làm Xchanger ko change đc : chưa cài Xposed , chưa kích hoạt Xchanger trên Xposed , Xposed phiên bản quá cũ , chưa cho phép Xchanger hoạt động thông qua SuperSU , vân vân...nếu kiểm tra kỹ mà Xchanger chưa hoạt động được thì pm yahoo mình :D

- Đừng bàn luận vấn đề mua bán trong topic này ^^

Xchanger vẫn còn nhiều thiếu sót , mong anh em thông cảm vì kinh ngiệm chưa nhiều , sắp tới nếu có ra mắt tool gì khác thì sẽ có ưu đãi cho khách hàng đang sử dụng Xchanger , những vấn đề phát sinh gần đây làm anh em bực mình , mình rất xin lỗi...hi vọng mọi người bỏ qua cho , Xchanger sẽ sớm có bản update mới để phục vụ đc tốt hơn . Hiện tại mình support sẽ tl 100% các bạn pm cho mình , nếu các bạn pm mà mình chưa tl thì có thể mình đang bận hoặc đã ra ngoài , ngay sau đó mình chắc chắn sẽ tl , vì mình chỉ có 2 tay nên mong mọi người hiểu và đừng hối thúc :D nếu lúc mình ko onl mọi người cứ để lại lời nhắn , cám ơn mọi người ;)

Bài này là thông báo chứ ko hề có mục đích mua bán , mong mod cho phép mình đăng bài :p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back