Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

đã có profff ban ngày 22 kìa............vậy tình hình cỏ vẻ đang dịch cúm trở lại
20 mà bác:binhsua146:

Này thì đúc kết. Này thì 22. Này thì 2 chữ. @#%#^#^#& bọn lừa đảo :|

Bác hanhyes đã bị dính chưởng :binhsua149:.mà bác cho em bít cách đánh của bác ntn mà bi nó ngía thế :binhsua163: Kiu này thì nó đang ban IP của VN rùi nhất lả mất cái acc củ

Last edited by a moderator:
Thành thật chia buồn với bạn hanhyes , hic hic, pix ơi là pix.... :binhsua155:

hôm nay ngày 23...có ai bị gì ko.........hanhyes bị sút phạt pelanty nhiều dữ...................pix kêu ai nấy ừ, từ từ mà tự tử..........

Các bạn có biết nick này của ai ko. 4 lần rồi :|
Một tiếng mặc niệm cho hanhyes. Một ngày lo lắng cho a e chưa bị nó nghía tới. Kiểu này ai mà dám gõ cho nó nữa hả trời ơi.

chẳng lẽ ngồi chờ chết sao, 1 chữ cũng ăn ban mà 2 chữ cũng chờ ban là sao, ai cho 1 câu trả lời ??(^&&*(T^&&*&* cha m` thă`ng pix

Cho hỏi đánh phân biệt hoa thg sao tốc mấy bác nhanh quá vây, co khi nào mấy bác gỏ lậu không vậy toan >25 ko ah

Em chua bị ban .Nhưng mấy hum nay time out nhiều wa. Cũng đang sợ lắm đây. Chẳng là log 8ID gõ cứ phải chờ.Log cố thêm 2 ID nữa thì bỗng dung load nhanh. Gõ ko kip.... Cũng đang muốn khóc đây
..

bác này đổi lại cách gõ đi bác gõ ẩu (gõ ẩu ở đây ko phải là 1 chữ nghiêng nhé) thì nó ban là phải rồi sp của bác toàn > 31 . Như mình đây cứ 1 chữ nghiêng mà gõ gần 1 năm rồi ko biết banned là gì

bác này đổi lại cách gõ đi bác gõ ẩu (gõ ẩu ở đây ko phải là 1 chữ nghiêng nhé) thì nó ban là phải rồi sp của bác toàn > 31 . Như mình đây cứ 1 chữ nghiêng mà gõ gần 1 năm rồi ko biết banned là gì
Không phải đâu bạn. Mấy hôm nay rate toàn 96% luôn. Nói điêu mình chết liền nè. Bạn mình người bị người không. Mình nghĩ nó check tay ai xui bị đó. hic

Không phải đâu bạn. Mấy hôm nay rate toàn 96% luôn. Nói điêu mình chết liền nè. Bạn mình người bị người không. Mình nghĩ nó check tay ai xui bị đó. hic

ừm, check tay đó, mình cũng nghĩ za, nghiêng thường j mà động vô 1 chữ là phạm pháp rùi, rule nó cũng đã mail, nó check dải ip rùi bốc ra như bóc zé số cào za thui, lướt wa wa trăm pic là bit có jan không, thấy nik đó có group thì xem lun group, rùi ăn ban cả group cho nhanh chứ không check nữa, nếu mình gét mìn cũng chek như za:binhsua140:

Cái check tay thì có bác nói rùi.Nhưng em nghị nó check thế này một dãy IP nó thấy dãy nào load nhìu nhất trong vòng 1 tiếng thì nó sẽ nhảy vô kiễm tra liền chứ nó ko bôc đại đâu.Nếu đúng ko sao nó sẻ nghỉ bác này pro,còn làm lâu thì...:binhsua149: Vì nó đã gửi thư nó sẽ làm gắt cho coi chắc khoảng vài tháng thôi (nhất là mấy bác gõ toàn chữ thg` nữa) :binhsua146:

Last edited by a moderator:

mình thấy những bác đã bị ban thường xuyên bị ban tiếp như bác hanhyes đây theo mình nghĩ có thể nó đặc biệt quan tâm đến những IP đã bị ban và tiếp tục điều tra những IP đó cho nên bác hanhyes phải thật cẩn thận khi làm việc nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week