Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

chắc nó cũng đánh thử và biết 1h không thể nào wmp lên wá 22 đc, mình nghĩ 20 đã đuối rùi nữa kìa, nên bốc đại cảnh cáo thui, ăn ban hết thì lấy code đâu mà bàn giao khách hàng????

theo mình thì nên chia làm 2 group ,cái nào chưa thanh toán thì qua làm group khác tránh tình trạng bị ban dồn tiền,dạo này pix check hơi bị kĩ nên có khi 4 5h sáng nó mới pay

Thằng bạn lại ăn banned 1 lần 5ID tiếp tục :|

Ảnh chụp màn hình_2012-02-23_141801.jpgẢnh chụp màn hình_2012-02-23_141840.jpg

theo mình thì nên chia làm 2 group ,cái nào chưa thanh toán thì qua làm group khác tránh tình trạng bị ban dồn tiền,dạo này pix check hơi bị kĩ nên có khi 4 5h sáng nó mới pay
tôi cũng toàn làm theo kiểu này, dc 3,4$ nhảy sang gr khác làm:D

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

KO có gì là tự nhiên hay random cả .
nói chuyện như bố đời. ừ thì chú hay chú giỏi .rồi 1 ngày gần nhất chú sẽ nằm vắt chân lên trán mà suy nghĩ xem lý do tại sao bị band

KO có gì là tự nhiên hay random cả .
Bố này mồm to nhưg mở miệng ra câu này ăn dép câu đó :))
Đừng bao h vênh mặt vs những đứa đang khóc vì bị banned nhé :))
Vì lúc chú m khóc dek ai nge nữa đâu :))

lần nào bị banned nó cũng lựa ngay lúc mình săp 3$ rồi banned. ôi trời, có trời biết nó đang muốn j đấy. giết ng ko ghê tay là thằng pix này

Bác nào nhiều group thì cứ gõ 1 chữ, mình từ tết ra đến giờ bị ban 6 acc trong 4 group khác nhau. Giờ đành phải gõ 2 chữ từ hôm 17 và chưa thấy bị ban, nếu ban phát nữa sẽ quay lại 1 chữ.

Bác nào nhiều group thì cứ gõ 1 chữ, mình từ tết ra đến giờ bị ban 6 acc trong 4 group khác nhau. Giờ đành phải gõ 2 chữ từ hôm 17 và chưa thấy bị ban, nếu ban phát nữa sẽ quay lại 1 chữ.
That's a good idea! :binhsua146:

xin thông báo là ẻm vừa bị ban 1 group 24 id - 66$ vì mấy hôm lay gõ 1 chữ, nói để các bác tránh còn ảnh thì để lúc nào rảnh ẻm pót lên cho.
thôi gõ 2 chữ cho lành các bác ạ, ,may mà còn 1 group dự trữ ko thì móm

gõ 2 chữ cũng bị ban hả bác.vậy thôi gõ 1 chữbị ban cũng được ><.ko lối thoát đến đường cùng rồi

mình nghĩ vấn đề ko nằm ở 1 chữ hay 2 chữ. vì cả 1 hay 2 đều bị band cả rồi. còn lý do thì cũng là 1 ẩn số
" thà rằng ta phụ người chứ đừng để người phụ ta " có lẽ ae bị ban chỉ là do hên xui, bọn mình như cá trong hồ, nó là người câu.
mới bị ban 61 ID -186$

Lại lôi vấn đề 1 chữ 2 chữ ra nữa ah :|
Hanhyes mới 2 chữ bị banned sạch cả chục ID kìa :|
Vấn đề cũ rích cứ nói mãi ko ngán ah :|
Còn mình đây kể cả mùa banned vẫn chưa dính cái nào dù gõ 1 chữ đấy nhé :|
Nó thix thì banned thôi,lì do tự mail nó mà hỏi

ai bị ban pót proof lên lun nha .hôm nay bị ban nhiều quáT_T.trơi' kêu ai nấy dạ,pix giờ là ông trời rồi,hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,649
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week