[THỐNG KÊ] Tổng Thiệt hại mà Uytinlagi SCAM !!! để anh em biết còn biết đường xử theo luật nào !!

vớ vần sau vụ này , ngày mai thấy nó lên báo là đã quy tiên chầu trời vì tội bán cam giá đắt quá nên là ..............:binhsua76:

hazzzzzzzzzzzz!! ngày mai sẽ ko ai còn nhắc tới vụ này nữa !! sẽ lắng xuống ngay thôi mà . giờ biết làm gì đây :((

Tôi bảo bác rồi bác là ng bị hại chẳng ai Giúp đc bác cả:D cứ ra thẳng đồn công an chứ bác ngồi đây khóc lóc gì:| cái này là hành vi lừa đảo mà ko ai bik mặt nó chỉ có mỗi cái tài khoản Ngân hàng thì chỉ có CA can thiệp thôi:| các bác cứ khóc với lóc rồi ngồi đây nhờ ai giúp đc giờ :| ra Đồn CA viết tường trình ik:|

---------- Post added at 12:01 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

Tiền trên mạng ... công an giải quyết kiểu gì nhở ...:">

Đây ko phải là tiền trên mạng .... Thuộc hàng trao đổi ngoại tề rồi bạn:|nó cũng như đô la mà:| Với lại có bằng chứng nên sẽ giải quyết đc nếu ng bị hại tố báo:|

Những 10 triệu :m000: , công nhận là quen biết thật nhưng trừ khi tận mặt chứng kiến mặt mũi nhà cửa mình mới dám làm thế :-<

tiền mạng có thể không giải quyết , nhưng mà tiền ngân hàng thì có thể bạn à , vì khi GD 1 cái gì đó , mà đã nhận tiền mà không giao hàng < tiền mạng > thì có thể coi là phạm luật mà === > tù tù

Cái ông này học lớp mấy rùi nhở, ko bik đây là thuộc tội Lợi dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản àk. Không biết thì cứ mở web ra rùi vào trang này đj nhé
http://vi.wikisource.org/wiki/Bộ_lu...BA.BFm_.C4.91o.E1.BA.A1t_t.C3.A0i_s.E1.BA.A3n
500k là tội hình sự rùi nhé, 10 chaj là đj vào tù nhé. Tôi ở Cần Thơ, tôi nói thật đây ko phải tiền của tôi tôi cũng chả có quyền gì để nói nhiều ở đây hết. Nhưg ace trên đây đều làm việc bằng sức lực và trí óc của mình mới kjếm được vài $/ngày màk bị thèn này lừa hết nhiêu đó là sao. Tôi ở Cần Thơ quận Ninh Kiều, nếu thèn này các pác tra ra địa chỉ Cần Thơ thì cứ pm YH của tôi, tôi sẽ dẫn đường cho các pác mọi ngõ ngách ở đây. Còn nếu ở tỉnh khác thì cũng nhờ ace trên mạng gjúp các pác ấy dùm. Tôi màk là người bị hại, đảm bảo các pác ít nhất là nó sẽ gãy cả 2 tay là nhẹ nhất. Tôi rất ghét mấy cái tội trộm cướp, lừa đảo, đặc biệt là tội hiếp dâm. Tôi màk gặp mấy thứ này tuj chơj thẳng tay.

tiền mạng có thể không giải quyết , nhưng mà tiền ngân hàng thì có thể bạn à , vì khi GD 1 cái gì đó , mà đã nhận tiền mà không giao hàng < tiền mạng > thì có thể coi là phạm luật mà === > tù tù

Đây đc gọi là Hành Vi Lừa Đảo:D

NGÂN HÀNG VCB CÁCH NHÀ MINH 120km . BẮT XE ĐI MẤT 4 TIẾNG ĐỒNG HỒ

Lại có bão to rùi đây tha hồ mà chém .... bị sờ cam bao nhiêu lần vẫn ko chừa :binhsua76:

bị scam 15$ reback giờ qua cai 4daily , mà không biết cai 4daily là nó dụ mình chơi hay thằng đó có trả tiền thế mấy bác

xem bị nó scam , PM inbox dzụ vào adaily cash ngọt vl , may mà ko tham nên sell anh lumzechai rồi
THẰNG UYTINLAGI MÀY CÓ VÀO THÌ SUY NGHĨ RỒI TRẢ LẠI CHO NG TA ĐÊ , TIỀN CÓ DỄ KIẾM *** ĐÂU . MÀY VỀ HỎI ÔNG BÀ GIÀ MÀI LÀM 1 THÁNG ĐC 10TR DỂ HAY KHÓ MÀ MÀY SCAM ÁC THẾ

Last edited by a moderator:
nó scam rồi ah? lúc nó clone nick tum lum mà, đúng như dụ đoán mấy người clone nick là khả năng scam rất cao không biết nói gì hơn....

Cái ông này học lớp mấy rùi nhở, ko bik đây là thuộc tội Lợi dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản àk. Không biết thì cứ mở web ra rùi vào trang này đj nhé
http://vi.wikisource.org/wiki/Bộ_lu...BA.BFm_.C4.91o.E1.BA.A1t_t.C3.A0i_s.E1.BA.A3n
500k là tội hình sự rùi nhé, 10 chaj là đj vào tù nhé. Tôi ở Cần Thơ, tôi nói thật đây ko phải tiền của tôi tôi cũng chả có quyền gì để nói nhiều ở đây hết. Nhưg ace trên đây đều làm việc bằng sức lực và trí óc của mình mới kjếm được vài $/ngày màk bị thèn này lừa hết nhiêu đó là sao. Tôi ở Cần Thơ quận Ninh Kiều, nếu thèn này các pác tra ra địa chỉ Cần Thơ thì cứ pm YH của tôi, tôi sẽ dẫn đường cho các pác mọi ngõ ngách ở đây. Còn nếu ở tỉnh khác thì cũng nhờ ace trên mạng gjúp các pác ấy dùm. Tôi màk là người bị hại, đảm bảo các pác ít nhất là nó sẽ gãy cả 2 tay là nhẹ nhất. Tôi rất ghét mấy cái tội trộm cướp, lừa đảo, đặc biệt là tội hiếp dâm. Tôi màk gặp mấy thứ này tuj chơj thẳng tay.

Chú này pro quá @@.........

Vụ gì đây nhỉ, mà tên đó scam mấy lần rồi mà, ai kém não mới gửi tiền cho hắn @@

nói có quá đáng ko vậy !! có phải lúc nào cũng sáng suốt đâu bạn !!!

Scam nhiều lần sao nó vẫn sống nhăn răng ? :m140:

các bác bị scam sao rụt rè vãi, hoặc thôi close topic, cho scammer nhỡn nhơ scam tiếp, hay cho nó trả giá vài năm tù ??? bộ Luật Hình sự đã quá rõ ràng trước mắt rồi, sao cữ long vòng đong đo mãi ở đây ?? có thể các bác chịu phiền 1 tí, bỏ sức ra đi kiện bọn nó 1 tí, mất 1 tí vài trăm K coi như thủ tục kiện tụng đi, đổi lại cho thằng scam đấy bóc lịch vài năm vậy chẳng đáng sao ?? hay cứ ngồi đây cm, thằng dog đấy nó đọc và giờ đang cười hả hê với các chú, có thông tin vcb thế mà ko làm j được nó ?? Tuy các bác bị scam tội thật, nhưng có lẽ đáng hèn hơn khi ko đủ tự tin làm gì được nó. nói thế các bác hiểu nhệ. hèn, và nhục quá đi, đàn bà chứ ko fai đàn ông nữa. :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week