[THỐNG KÊ] Tổng Thiệt hại mà Uytinlagi SCAM !!! để anh em biết còn biết đường xử theo luật nào !!

Scam nhiều lần sao nó vẫn sống nhăn răng ? :m140:

ai cũng biết nó là pro_knight gì đó, là 1 scamer mà :|

nói có quá đáng ko vậy !! có phải lúc nào cũng sáng suốt đâu bạn !!!

ở đây ko phải sáng suốt với ko sáng suốt, mà là khôn hay ko thôi. Ai lại đi chuyển tiền cho 1 tên nick đen ko biết ai là ai @@

hắn hôm qua còn bô bô giải biện,mà đểu cáng nuốt luôn 10 củ của người khác
quan trọng bây giờ người bị hại có báo công an hay ko hay lại ngồi than thân trách phận
PHẢI HÀNH ĐỘNG NGAY ĐI
Vụ này lớn báo công an mà giải quyết được còn răn đe bọn khác

---------- Post added at 12:55 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

Nick forum : uytinlagi
Nick yahoo :dark_knight2407
ĐT : 01223907960

Tên TK: LE THANH LONG
Số TK: 0501000008276

TỔNG SỐ TIỀN ĐÃ SCAM !!

nickname2606 : 10.200.000 VCB
...........................................
một cú nhớ đời cho bác,mới MMO sao ko chịu khó xem người ta report scam ầm ầm mà cảnh giác,hoặc lên mạng tìm hiểu ex tự động

tiền đã mất , nói nhiều cũng chẳng để làm gì , giờ ai có lòng hảo tâm biết info nó thì share hộ tớ vào inbox hoặc email tớ . xin chân thành cám ơn !

lee bị scam 39 AP kìa,

kì này max dính ít, có 200 LR thôi

tiền đã mất , nói nhiều cũng chẳng để làm gì , giờ ai có lòng hảo tâm biết info nó thì share hộ tớ vào inbox hoặc email tớ . xin chân thành cám ơn !

Bác này mệt mỏi thật Bác là ng bị hại thì cứ ra CA mà báo thì có ngay Địa Chỉ bác cứ thế này thì mãi chẳng đc gì .......:D

Bác này mệt mỏi thật Bác là ng bị hại thì cứ ra CA mà báo thì có ngay Địa Chỉ bác cứ thế này thì mãi chẳng đc gì .......:D

tớ ở Huyện miền núi !! hazz , công an nó chẳng them quan tâm mấy cái vụ này , riêng muốn kiện cáo ai thì tiền lo lót có lẽ gấp 5 lần tiền mình bị scam này !!!

lee bị scam 39 AP kìa,

kì này max dính ít, có 200 LR thôi

:m146: lão lê có cái dịch vụ scam đc bảo hiểm mà chắc fat này tay trái nộp bảo hiểm cho tay phải thôi :m146:

Hình như cậu này Bị sao á VCB h nó mở khắp cả nước tỉnh nào huyện nào chả có ma 120km bó tay :-s

cậu không biết rồi , ở mình chỉ có Agribank BIDV thôi . chứ ko có mấy ngân hàng kia , muốn có thì phải xuống thành phố, mình ở huyện mà. nếu có thì mình đã ko phải lo rồi .

---------- Post added at 01:19 AM ---------- Previous post was at 01:18 AM ----------

Close topic đó rồi :m131:

thấy anh bị ăn cam nên em đóng cửa hả !!!

VN đã bắt vài vụ lừa đảo online rồi, kể cả mua bán như trên 5giay, nếu đủ bằng chứng thì nó chờ nhận lịch đi là vừa.

Hình như cậu này Bị sao á VCB h nó mở khắp cả nước tỉnh nào huyện nào chả có ma 120km bó tay :-s

bạn nhầm rồi :) ở chỗ mình trung tâm thành phố cũng k có VCB luôn , lạ 1 cái là đủ tất cả các NH thiếu mỗi VCB ...

Bạn ở tỉnh nào vậy... cái này phải xem lại bọn đệ nó làm an kiểu gì ...

pro là đây !! trình chém thì vô đối !!

rất nhầm nhọt,đúng là có nhiều nhưng những tỉnh miền núi phía bắc chỉ có ở tp thị xã thôi

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

tớ ở Huyện miền núi !! hazz , công an nó chẳng them quan tâm mấy cái vụ này , riêng muốn kiện cáo ai thì tiền lo lót có lẽ gấp 5 lần tiền mình bị scam này !!!
bác như em rồi,CA chỗ em nếu ko quen biết thì chỉ ăn mắng thôi,cấp to ko giải quyết,cấp bé thì mấy cái chuyện giao dich qua mạng này ko biết có hiểu hay ko (em miền núi)
vì CA chỗ em toàn con ông cháu cha bằng cấp ko tử tế

rất nhầm nhọt,đúng là có nhiều nhưng những tỉnh miền núi phía bắc chỉ có ở tp thị xã thôi

chính văn xác luôn !!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week