Tutorial Thu nhận newbiew pro cùng chiến site offer theo kiểu nhiệm vụ cực hay.

từ hôm qua lag không làm ăn gì bận fix cái blog nữa hd thằng bạn được 1 ref đây

chán chú thật làm đc 1 con là làm đc tất cả những con khác

Đề nghị mod đóng giúp chủ đề này hôm nay cho anh em bớt hỏi,
THÔNG BÁO TOÀN BỘ ACC VIỆT BỊ BAN RỒI NHÉ. ĐỪNG CHƠI NỮA PHÍ CÔNG

thể loại này chiến đơn giản và dễ với toàn thế giới, còn loại offer download và suverry chỉ dành cho dân mỹ là chủ yếu nên khó làm hơn. cậu để lại gmail có gì mình suppot cậu vào nhóm
ê cho vào nhóm với - dạo này rảnh quá

con lạy bố, sao lắm thằng không đọc nội dung mà cứ nhìn theo tiêu đề rồi vào hỏi thế nhỷ
Nó báo ban Việt Nam hồi nào vậy cậu? Up cái ảnh cho xem cái

Nó báo ban Việt Nam hồi nào vậy cậu? Up cái ảnh cho xem cái
nó email cho mình từ lúc 12h đêm qua, sang nay mình mới đọc đc, mình chưa hề payout, định để đến cuối tuần rút tiền thì bọnđã nó email rồi

Web site đã ban toàn bộ acc của việt nam từ tối qua, sáng nay mình nhận đc mail của nó nói vậy. Mình định cuối tuần rút nhưng thôi hỏng bét các bạn đừng làm nữa phí công, tớ nhìn vào số tiền kiếm xong không rút được mà sót đứt ruột. mới rút đc có 2 lần mà không qua nổi lần thứ 3. thằng này không phải nó scam ,nó uy tín nhưng nó chặn việt nam rồi giờ ta chuyển site khác chơi thôi các bác ah, em còn 200$ trong nó mà ko có cách nào rút ra được vì nỡ để ip là việt nam. các bác khẩn trương dừng chơi giúp em, em thấy có bác chơi vài đô rồi chắc cũng tiếc như em, bác nào có cao kiến gì giúp em rút đc tiền thì em chia 50/50 nhé

Done !!!

nó email cho mình từ lúc 12h đêm qua, sang nay mình mới đọc đc, mình chưa hề payout, định để đến cuối tuần rút tiền thì bọnđã nó email rồi
Sao nó ko mail mình nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week