Thu nhập 1k$/tháng

Status
Not open for further replies.

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Larry Page ơi nếu anh có đọc được cái này thì đừng trách mấy đứa bạn e nha. Nghề youtube cần phải cheat thì mới sống dc anh ạ. Vậy nên anh đừng khóa tài khoản, tắt kiếm tiền của tụi bạn em nha.

Em trai yêu quý của anh!

Hôm nào e sang Mỹ thăm anh đấy, nhớ bảo e nào xinh ra đón e nha, yêu anh nhiều :D
Nếu không nhịn được sao làm được việc lớn.

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
Sorry nhé mọi người , đọc từ trang 2 xong làm biếng đọc nên qua đây comment luôn , không liên quan đến topic nhưng có bạn hỏi làm sao chỉ cần kiếm được 1$ / ngày , làm offer mini job neobux -> Vào box Refferal -> Offer nhé bạn

Sorry nhé mọi người , đọc từ trang 2 xong làm biếng đọc nên qua đây comment luôn , không liên quan đến topic nhưng có bạn hỏi làm sao chỉ cần kiếm được 1$ / ngày , làm offer mini job neobux -> Vào box Refferal -> Offer nhé bạn

ai theo cậu này đi, làm mini job của neobux giá khá cao. Làm lâu dài kiếm dc đó.

Đừng ảo tưởng 1k$ bằng mồm như ai kia :D

hihi , cám ơn bác CaptchaDollar đã tin tưởng vào mini job bên neobux
em không có thù oán gì với bác tomchis998 nhưng nếu bác kiếm 1k $ / tháng thì đừng nên khoe topic ạ , thời gian kiếm tiền của bác quý hơn nhiều .

thì sao, rối cục thì cũng chỉ vài kênh cùi bắp kiếm vài xu lẻ. Đừng oang oang cái mồm 1k$/tháng thiên hạ nó ỉa vào mồm cho.

Mod hỏi thì sao. Mod mà to à :D

Vậy nên chứng minh cái thu nhâp 1k$/tháng của m đi vào đừng lèo nhèo. Không chứng minh dc thì nhận là thằng nói phét đi.

Có vài cái kênh cùi bắp xuất ngày bô bô mồm kiếm 1k$.

Từ nay đừng có đi lập vài topic xàm lông khoe 1k$ nữa nhá.

Tiếc quá, nó thấy mình nói thế nên xóa ảnh rồi

googlenex7

Junior
Reactions
50
MR
0.006
Chat with me via Skype
Gặp tao mà kiếm 1k$/tháng thật tao quăng cái rầm lên cho thớt nó im :)) . Còn hok có thì nhận chém gió mẹ cho rồi , cứ nói lòng vòng , loằng ngoằng nói chả trúng chả trật gì thấy mà ghét.

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
thì sao, rối cục thì cũng chỉ vài kênh cùi bắp kiếm vài xu lẻ. Đừng oang oang cái mồm 1k$/tháng thiên hạ nó ỉa vào mồm cho.

Vậy nên chứng minh cái thu nhâp 1k$/tháng của m đi vào đừng lèo nhèo. Không chứng minh dc thì nhận là thằng nói phét đi.

Mình cũng chúa ghét bọn nói phét :D. Ai lai kịt:p

Tao mà kiếm 1k$ thì tao im ỉm mà ăn, ko hơi đâu mà đi tạo group rủ rê lôi kéo làm gì đâu. :rolleyes:, bằng chứng là giờ tao vẫn đang im ỉm mà ăn đây :D

Gặp tao mà kiếm 1k$/tháng thật tao quăng cái rầm lên cho thớt nó im :)) . Còn hok có thì nhận chém gió mẹ cho rồi , cứ nói lòng vòng , loằng ngoằng nói chả trúng chả trật gì thấy mà ghét.
Thích tạo scandal mà, cho người ta tò mò mới nổi tiếng được :p:p:p

Tiếc quá, nó thấy mình nói thế nên xóa ảnh rồi
Vâng nói phét đấy, nàm thao nào, iêu cưng ghê đó :D:D:D

ngumax2014

Senior
Reactions
343
MR
0.000
hihi , cám ơn bác CaptchaDollar đã tin tưởng vào mini job bên neobux
em không có thù oán gì với bác tomchis998 nhưng nếu bác kiếm 1k $ / tháng thì đừng nên khoe topic ạ , thời gian kiếm tiền của bác quý hơn nhiều .
làm job sao bác có hướng dẫn không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week