Thu nhập 1k$/tháng

Status
Not open for further replies.

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
cho e qua biên giới với :( e chấp nhận vượt biên mà
có gì đâu mà theo YT thôi mà 1k$ kiếm mấy hồi :P

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
Bác nên chịu khó đọc hết page 4 này , rồi tìm topic của mình , không phải làm khó bác ,công việc này rất cực , đòi hỏi trình tiếng Anh cao , nên mình thử thách vòng kiên nhẫn trước . Tất nhiên là làm job có tut cho bác nhưng với điều kiện lúc đầu : kiên nhẫn + đòi hỏi trình tiếng anh cao , thấy bác không phải newbie nên chắc bác không cần job này đâu

Reactions
129
MR
15.063
Chat with me via Skype X.com
Các bác nên dừng việc war lại mình không bênh ai hết, ai có việc của người đó các bác cứ tự lo cho tốt công việc của mình đi, lòng tốt mà đặt không đúng chỗ thì cũng hỏng thôi,mình nói vậy chắc các bác hiểu
nhờ mod @Trung_Peter close giúp :)

FujiToday

Senior
Reactions
245
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác nên chịu khó đọc hết page 4 này , rồi tìm topic của mình , không phải làm khó bác ,công việc này rất cực , đòi hỏi trình tiếng Anh cao , nên mình thử thách vòng kiên nhẫn trước . Tất nhiên là làm job có tut cho bác nhưng với điều kiện lúc đầu : kiên nhẫn + đòi hỏi trình tiếng anh cao , thấy bác không phải newbie nên chắc bác không cần job này đâu

chuẩn rồi. newbie mới tập làm job trên CrowdFlower có mà nát óc :rolleyes:

Các bác nên dừng việc war lại mình không bênh ai hết, ai có việc của người đó các bác cứ tự lo cho tốt công việc của mình đi, lòng tốt mà đặt không đúng chỗ thì cũng hỏng thôi,mình nói vậy chắc các bác hiểu
nhờ mod @Trung_Peter close giúp :)

Đang coi phim. Đi chỗ khác chơi đi thím :D. PHim đang hay mừ close clsoe cái gì :oops:

vipphuong

Banned
Verified
Scammer
Reactions
429
MR
0.418
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Tao mà kiếm 1k$ thì tao im ỉm mà ăn, ko hơi đâu mà đi tạo group rủ rê lôi kéo làm gì đâu. :rolleyes:, bằng chứng là giờ tao vẫn đang im ỉm mà ăn đây :D
lâu rồi ko gặp. dạo này mần ăn khá heng. chúc mừng bạn

DuongLmCom

Banned
Reactions
63
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nhũng pro thường họ ít khi lộ diện lắm các bác ạ

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chả là trong 4rum có cậu @tomchris998 thu nhập từ Youtube 1k$/tháng :D nhưng khi hỏi prof thì không có.

Mà thấy trên google thì ti tỉ cái topic spam :Dhttps://www.google.com/webhp?sourceid=chrome-instant&ion=1&espv=2&ie=UTF-8#q=tomchris998%40yahoo.com

Chẳng muốn nói làm gì đâu nhưng gét cái thái độ ăn tục nói phét, tháng kiếm được vài chục $ lẻ rồi mồm oang oang ngàn $/tháng.

Newbie tránh xa để khỏi mất thời gian.

Còn cậu @tomchris998 pro ngàn đô thấy uất ức thì có thể khoe thu nhập ngàn đô 1 tháng lên đấy nhé :D

Mấy topic tuyển ref xạo vãi linh hồn :D
mình nghĩ hơn 1k$ 1 tháng, bác ấy tím SP dạy kiếm MMO mà phải 100$/1 ngày thì mới học :( dưới 100$ ko học :(

idontcare67

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Chat with me via Skype
YT thì không biết chứ chơi content thì tháng 1k$ không khó với mấy người chơi trước đâu -_-
Mình chơi content 3 tháng thì đã được gần 2k5$ rồi -_-, Đối tác của mình thì đều đều 3k5/ tháng nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week