Got Paid Thu nhập cao với Surfactif. Kiếm tiền cực kỳ đơn giản

site hiểm vãi...cheat 6 tiếng đc 3,25 poit..bao giờ mới đủ 1k poit nhỉ..thớt chỉ cách đi..sent email rồi mà chưa thấy hồi âm..!!!

- - - Updated - - -

site hiểm vãi...cheat 6 tiếng đc 3,25 poit..bao giờ mới đủ 1k poit nhỉ..thớt chỉ cách đi..sent email rồi mà chưa thấy hồi âm..!!!

cái này ko nâng cấp lên thì rút mấy ngày có tiền chủ topic...
max rút 5$/day á?

không nâng cấp thì pay sau 15 ngày, min pay = 0.01, max thì không biết vì mình chỉ rút ngày 2usd à :).

- - - Updated - - -

chạy 1 ngày dc bằng này
Your account balance 0.62 $

Thêm vài trang surf hoặc chương trình nữa, bạn sẽ có thu nhập cao hơn ( ít nhất cũng được như mình ). Còn nếu bạn chiến được offer thì khỏi bàn.

mail của thớt hìh như bị xóa rùi, send ko dc, thớt có thể send hứơng dẫn vào mail: [email protected] dc ko, send mình vài trang suft miễn phí + PTC scam như thớt đã hướg dẫn

up cho một đồng chí rất nhiệt tình, mình đã xem video bạn up xem ra có vẻ nhưng cm đã làm bạn cũng hơi bực mình rồi thì phải, :) forum thì luôn là vậy, đừng để bụng. mỗi người một ý kiến mà. hehe!

theo chân chủ thớt kiếm tí $ lẻ để uống trà đá nào.

Khi nào có time thì hướng dẫn mình với nhé, yahoo và email đều có bên dưới,

Thanks and nice weekend!

site kiểu này béo nhất chủ thớt :)) chúc chủ thớt min pay sớm ;))

Muốn k0 pị phát hiện thì use code chuyển hướg ! Mấy mem Tây chỉ z đó ! Thử xem !

giờ mới có time để reg, :D. Tối về thớt check email và email lại giúp mình với nhé!

Mình ko có vps hay gì gì cả :(( làm sao mà kiếm bằng thớt đây , sợ 0,
2$ cũng khó

chơi real traffic luôn đc 180 poin rồi . mất khách quá

ko hiểu lắm cái nè, cho mình hỏi cái ví dụ mình đặt link poup từ site mình ngày 15 k visit có liên quan và ra xèng ko nhỉ :binhsua10:

tình hình là không thể kích hoạt qua mail đc..@@ nó sent mail về.có link dưới dạng rút gọn mà không nhấp đc..@@

ko hiểu lắm cái nè, cho mình hỏi cái ví dụ mình đặt link poup từ site mình ngày 15 k visit có liên quan và ra xèng ko nhỉ :binhsua10:

15k visit> 15k point> hơn 30$ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week